anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Quy trình xây dựng Backlink như thế nào là chuẩn?

Discussion in 'Xây dựng Liên Kết' started by hoanghuyenthaian, Aug 7, 2019.

Lượt xem: 2,192

1. chidokato

chidokato Thành viên

Thanks Received:
    15
    Giờ đi backlink ít thôi b ơi. tập trung xây dựng hệ thông vệ tinh, làm mạng xã hội mạnh vào là sẽ lên. chứ trông chờ vào mấy cái hệ thống diễn đàn thì chết lúc nào không biết.
    -> còn nếu vẫn muốn đi diễn đàn thì chọn diễn đàn chất mà đi. đi ít thôi, có tiền thì viết ít bài đăng báo dantri, 24h ý. nó gấp vạn lần mấy cái hệ thống diễn đàn khác

2. hoanghuyenthaian

hoanghuyenthaian Thành viên

Thanks Received:
    34
    Dạ, vì đây là web công ty ko phải web của riêng em nên nhiều khi em ko có nhiều thời gian để làm ạ. :(

3. pkthaihatribenhtri

pkthaihatribenhtri Thành viên

Thanks Received:
    12
    mình hay đi link theo mô hình bánh xe, bạn có thể tham khảo, có rất nhiều trang nối về mô hình này

4. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    421
    @hoanghuyenthaian: Quan trọng là cái qui trình SEO hay kế hoạch Seo chứ ! Cái việc Bạn gọi là đi link thì kết luận sanbox có sớm quá chăng? Thông thường thì cần làm nội dung, tối ứu site rồi mới tính đến việc xây dựng liên kết để hỗ trợ cho nội dung chứ ai như Bạn cứ cắm đầu vào link thì đâu có cái chuẩn nào đáp ứng được yêu càu của Bạn nhé!

5. mrkoi

mrkoi Thành viên

Thanks Received:
    24
    Cầy quá nhiều trong 1 thời gian ngắn + site mới sẽ dễ ăn đòn lắm, bạn cần chủ động lập kế hoạch theo thời gian, vừa tối ưu content, vừa tối ưu seo, tăng visit

6. datthanhdatthanh

datthanhdatthanh Thành viên

Thanks Received:
    23
    Thấy bác nói là đi 50 forum, 30 MXH nhưng không phải cứ đi nhiều forum, chia sẻ lên MXH nhiều đã là tốt vì trong đó có chwua biết chừng forum, MXH từng bị gg phạt. Bạn nên kiểm tra , xem forum , MXH nào chất lượng hãy đi,không cần đi hàng loạt mà nhất là web mới nữa nên tập trung nhiều vào nội dung là tốt nhất

7. huychuongxp

huychuongxp Thành viên

Thanks Received:
    23
    Bạn lập kế hoạch Offpage thật chi tiết, rõ ràng để đi link nha. Chia anchortext cho chuẩn và đi link chất lượng nhé.

8. vinabeeline

vinabeeline Thành viên

Thanks Received:
    10
    bác nên đầu tư mạnh vào mảng mạng xã hội để kéo traffic. Youtube là kho traffic khổng lồ đó bác

9. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    375
    xem tên miền bạn đang làm thì có thấy bị google liệt kê nằm trong Blackliste đâu ??? bác xem bằng công cụ nào thế?

10. hoanghuyenthaian

hoanghuyenthaian Thành viên

Thanks Received:
    34
    Mình check từ khóa + domain bằng tool này bạn ạ. Nó báo khá nhiều từ khóa mình vô sandbox.
    Code:
    https://www.searchenginegenie.com/sandbox-checker.htm

Share This Page