anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Rớt top mỗi ngày

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi mayflowers, 1 Tháng mười 2014.

Lượt xem: 1,818

1. tonyhung

tonyhung Thành viên

1 bài mà bạn ném lên tới 50 forum thì không die mới là lạ đấy.
    Bạn cần xóa các bài trùng lặp, xóa link trên các bài đó và nên viết bài mới share lên forum or làm vài cái blog biên tập các nội dung tin tức xã hội làm site vệ tinh.

2. ltpit

ltpit Thành viên nhiệt tình

Mình vẫn kết hợp đi link với kiếm view từ các mạng xá hội, web của mình mới hoạt động được 1 tháng nhưng thấy kết quả khá khả quan, chưa có vấn đề gì nghiêm trọng cả

3. lequangdao

lequangdao Thành viên

sai ở chỗ 1 bài mà bạn đem đi 50 diễn đàn chia sẻ kia kìa, nhiều lắm theo mình thì 1 bài chia sẻ lên 5 diễn đàn là nhiều rồi đó bạn,

4. linkchrisnova

linkchrisnova Dự bị

50 forum /1 bài có tính là spam không nhỉ

5. thaovan

thaovan Thành viên thân thiết

Copy và Paste 50 bài viết, 50 link / ngày quả là máy móc, bạn ở HN à ? nghe giống như trước đây bạn đã từng học seo ở trung tâm *********** mà ai cũng biết ấy , chỉ sợ nhắc tên ra các bác ấy lại chửi, lại đe doạ, lại bơm link ... nên em ko dám nói tên trung tâm ấy ra. Bơm link kiểu đấy thì chỉ có tụt chứ không lên top nhé, cần đọc lại tất cả các chủ đề onpage offpage và tất cả các comment trên idichvuseo tự nhiên bạn sẽ biết cách seo thôi, chúc may mắn !

6. caothanhtrung

caothanhtrung Thành viên nhiệt tình

Người ta nói ăn chậm no lâu, ăn sổi chóng đói là vậy. Nhanh quá cũng chưa hẵn là tốt. Cứ từng bước chậm mà chắc bạn ah

7. andree

andree Thành viên

Ngày mình cũng đi 10link nhưng sao mãi vẩn k lên được top nhỉ? mà chỉ ở trang 1 thôi. Giờ đi MXH cũng vất vả phết đấy

8. nguyenphuongseoer

nguyenphuongseoer Thành viên

Bạn đi link ít lại tí, tập trung viết bài xem hiệu quả hơn ko, tìm thêm traffic từ social :)

9. khamphablog

khamphablog Thành viên

Cùng 1 bài mà bạn không spin nội dung thì kiểu gì google nó cũng nhìn ra bạn nhé.
    1 bài post 5 forum , tìm 1 bài khác nữa mà đi link rải đều ra

10. quyntmaster

quyntmaster Dự bị

cũng khá là máy móc đấy nhỉ, theo mình nghĩ chậm mà chắc thì sẽ khả quan hơn đó bạn, đi vài link + MXH + vệ tinh