anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Sân chơi chất lượng dành cho SEO chân chính

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi Mr.N2, 15 Tháng hai 2016.

Lượt xem: 39,568

1. haitre

haitre Thành viên

Hy vọng trong thời gian tới BQT - IDVS sẽ có những buổi OF giao lưu gặp gỡ với thành viên thì hay biết mấy :)

2. motthanhvien

motthanhvien Thành viên thân thiết

Đúng là diễn đàn idvs là diễn đàn chất lượng tránh được những tên spam tào lao, là sân chơi đáng để ace tham gia, giao lưu, chia sẽ và học hỏi lẫn nhau mỗi khi gặp khó khăn, e là thành viên tham gia diễn đàn mấy năm gắn bó với idvs vì e thích diễn đàn này được biết những bạn có kinh nghiệm nhìu năm chia sẽ, giúp đỡ rất nhiều. Cám ơn tất cả mọi người và chúc diễn dand idvs ngày càng nổi tiếng mạnh nhất trong tương lai hihi

Mr.N2 thích bài này.
  3. chungdominer

chungdominer Thành viên

em cũng mới tham gia diễn đàn, cũng chưa biết các diễn đàn nào chất lượng cho seo. Mong được các tiền bối chỉ dạy thêm.

4. thokhoaducquang

thokhoaducquang Dự bị

Em cũng mới theo nghề SEO, được ông anh giới thiệu vào công ty làm, giờ mới chỉ đang dừng ở mức đi link diễn đàn thôi. Thấy forum mình hoạt động sôi nổi, nhiều bài viết hay nên em đăng kí tham gia ngay. Cảm ơn BQT đã tạo lập và duy trì diễn đàn hữu ích này.

Mr.N2 thích bài này.
  5. vnhello

vnhello Thành viên

Diễn đàn mình thì chất lượng cao rồi, VN rất hiếm những diễn đàn nào được như idichvuseo, các bác còn biết diễn đàn nào hay nữa ko nhỉ cho mọi người tham khảo ^^

Mr.N2 thích bài này.
  6. StevenAnh

StevenAnh Dự bị

trước giờ vẫn chỉ trung thành với IDVS vì ở đây toàn anh em seoer chân chính chia sẻ kiến thức hiệu quả ko lan man, spam như các diễn đàn khác

7. supportviettel

supportviettel Thành viên

hiện nay seo mình thấy hỗn loạn quá , không như trước , cứ bắn link nhiều + chất là lên ầm ầm , hiện ae có phương pháp seo mới nào hiệu quả , ib mình cần làm mấy mảng nhé

8. linhshyn

linhshyn Thành viên tích cực

Sân chơi quá chất, mình cũng đã học hỏi được nhiều từ anh em trên diễn đàn này lúc khó khăn nhất. Thanks admin diễn đàn đã tạo ra sân chơi lành mạnh cho anh em.
    Mong rằng thỉnh thoảng, được hỗ trợ từ các cao thủ seo để anh em học hỏi được nhiều hơn!

9. baolekprint

baolekprint Thành viên tích cực

Trong các diễn đàn seo ở VN bây giờ, nói thật quá rác rưởi, nhưng may mắn vẫn còn đâu đó 1 vài diễn đàn tương đối chất lượng và chất lượng, trong đó có idichvuseo. Hiện nay các diễn đàn seo hàng ngày mình vẫn vào thì chỉ có diễn đàn này là mình thấy ok nhất, trong nay rất nhiều seoer kinh nghiệm trận mạc dày dặn, cùng nhiều chủ để mới, luôn nóng đối với anh em, và cả những chủ đề củ nữa để anh em mới học hỏi

Mr.N2 thích bài này.
  10. kieuuyen

kieuuyen Thành viên

Tôi sệt từ khóa gì cũng ra idvs chỉ cần key liên quan tới forum hoặc diễn đàn seo là điều ra trang này. Tôi rất thích trang này back link mạnh và ổn định. Trang đi theo sau nữa đó là trang seomxh trang đấy cũng mạnh không kém. Cảm ơn ad đã tạo ra sân chơi vô cùng bổ ích và giúp ích trong seo. Rất cảm ơn!

Mr.N2 thích bài này.