anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Sản phẩm đang ở trang 3 làm thế nào để có thể đẩy lên trang 1

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by giangkma, Feb 14, 2019.

Lượt xem: 628

1. hyvongmoi

hyvongmoi Thành viên tích cực

Thanks Received:
    76
    Nghiên cứu đối thủ, biết điểm yếu điểm mạnh của đối thủ để mình có cách riêng, Nội dung liên tục, kiếm trafic, và backlink chất lượng, xây dựng site vệ tinh đủ mạnh và hi vọng vào một ngày đẹp trời từ khoá của bạn sẽ lên top

2. gaokakaabsa

gaokakaabsa Thành viên

Thanks Received:
    19
    Mấy vấn đề bác đề cập em thấy để giả quyết thì cái nào cũng cần đầu tư money. Cuối cùng ta chốt hạ một câu là nhiều xiền sẽ auto đẹp zai, còn tiền ở đâu và dùng như thế nào thì phải xem xét :))

3. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    421
    Để tăng dần thứ hạng thì mình có vài cách làm sau để Bạn tham khảo:
    - Phân tích đánh giá đối thủ trong mảng đang SEO
    - Lập kế hoạch: làm nội dung, xây dựng liên kết, tim kiếm traffic tự nhiên như: từ mạng xã hội, diễn đàn, blogs...
    - Xây dựng nguồn tài nguyên tốt cho SEO: site vê tinh (blogs, site phụ), hệ thống Guest post, danh mục..
    Để bổ sung và phát triển thêm nhé!
    P/S: Trừ việc tạo nên lượng khách hàng khủng mình vẫn còn ngâm cứu dài dài!

4. masterIT

masterIT Thành viên

Thanks Received:
    22
    mua thêm backlink chất lượng đi bác, viết thêm bài viết, với chạy thêm ít adwords kiếm traffic nhé

5. QuanDon

QuanDon Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    326
    Nội dung là vua , link là hoàng hậu . Trong seo có rất nhiều yếu tố ảnh hưởng đến thứ hạng của bạn , bạn xem website đã onpage , offpage chuẩn chưa. Xây dựng nội dung thường xuyên và liên tục , tạo liên kết tốt nhất về page , landing page bạn muốn seo. Tìm hiểu đối thủ xem họn hơn bạn ở những điều gì.

6. doanhung

doanhung Thành viên tích cực

Thanks Received:
    92
    chạy quảng cáo tăng traffic và bơm link vào, chắc chắn vận may sẽ đến, chú ý nên bơm các link chất lượng mới lên top được.

7. linhshyn

linhshyn Thành viên tích cực

Thanks Received:
    40
    Câu hỏi của bạn chung chung quá, cũng khó để anh em giải quyết được, bạn cứ tăng traffic tự nhiên từ social, traffic trả phí đều đều và đi link trên site cùng ngành, chất, link dofo xem.
    Lưu ý:
    Từ trang 3 -> trang 1: đã khó và từ trang 1 -> Top 1-3 càng khó hơn
    :)

Share This Page