anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Sáng nay Google càn quét các website spam quá đà

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi ducjason, 2 Tháng sáu 2016.

Lượt xem: 9,003

1. imRymz

imRymz Thành viên

Ủa em đâu có thấy quét hay gì đâu ta :3. Của em vẫn bình thường chả thấy có dấu hiệu gì

2. Pandasan

Pandasan Dự bị

Mình bé bé con con chả bị lsao :) ngoi mãi mà chưa lên được top @@ haizzz. Có nhiều ac ở đây ra đảo k ạ?

3. thohongoc

thohongoc Thành viên

web của mình mới toanh, đã bị ảnh hưởng. Giờ đang có gắng biên tập nội dung bổ sung nhiều, để chời phản hồi tốt.

4. tinhkmoon

tinhkmoon Thành viên tích cực

của em thì vẫn thế, chẳng thấy thay đổi gif cả, k lên k xuống mới cay

5. linhbao

linhbao Thành viên

Trước h ko phụ thuộc vào hệ thống forum cho lắm vì đợt trước dính 1 lần rồi , sau đợt đấy tự xây hệ thống vệ tinh rồi thuê người viết bài nên đợt này cũng ko ảnh hưởng nhiều chủ yếu là mấy site vệ tinh thôi vì cũng đi 1 ít ít link từ forum còn site chính thì ko bị gì

6. quangbrand

quangbrand Thành viên tích cực

Spam web như thế nào vậy mấy bác. E hay đăng thui k biết có sao k??

7. comblog

comblog Thành viên tích cực

Mình chả ảnh hưởng gì hết, Bên Seomxh hệ thống bên đó đã bị google để ý rồi, dù diễn đàn mới họ có thay mới hay quản lý như thế nào đi nữa thì cũng dính "vết" của google rồi, việc sandbox là sớm muộn thôi

8. phuongbacadv

phuongbacadv Dự bị

mình trước có 1 site làm ko nghiêm túc nên bị anh gg cho ra đi, giờ rút kinh nghiệm rồi, làm ăn đang hoàng với anh ý nên khỏi phải lo gì hết

9. notable

notable Thành viên

như thế này thì lại phải lọc lại 1 loạt forum mình đang có link, chứ chắc ko chỉ hệ thống chết mà mấy forum riêng lẻ cũng chết các bác nhỉ. lại nhọc người rồi

10. tuhoipham

tuhoipham Banned

Tks tut của bác trên nhé -_- , đang suy nghĩ về cái việc mua textlink và đi link các diễn đàn mà giờ mở máy đọc tin này thì cũng hơi hoang mang thật !