anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Sáng nay Google càn quét các website spam quá đà

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by ducjason, Jun 2, 2016.

Lượt xem: 9,003

1. wiliiamsamson

wiliiamsamson Dự bị

Thanks Received:
    1
    heheh, em đi bằng tay không nên bây giờ vẫn thấy nhăn răng

2. hovangiap

hovangiap Dự bị

Thanks Received:
    0
    web mình vẫn thấy ổn mà hẹ ? Mình đang có một số dự án muốn bạn nào cùng chung làm .Hiện tại mình có làm 1 web bên cửa cuốn

3. bastian

bastian Thành viên

Thanks Received:
    12
    Từ khóa của em thì vẫn vậy không lên mà cũng không xuống,Nhưng cũng thấy lo lo vì mình đi link diễn đàn cũng nhiều :D

4. linhsq

linhsq Thành viên

Thanks Received:
    19
    Em giờ mới tranh thủ lên tìm hiểu thông tin nên vừa mới check thử site thấy một vài từ khóa tăng 3-4 bậc thấy vui vui

5. NguyễnVănMừng

NguyễnVănMừng Thành viên

Thanks Received:
    22
    Nó còn càn quyết cả tài khoản g+ cơ. Mình chết một phát hơn 100 cái chán hết cả người.

6. ShopHanhPhuc

ShopHanhPhuc Thành viên

Thanks Received:
    16
    Sau đợt bão sanbox 2015, đến giờ google vẫn âm thầm càn quét những site có chất lượng kém. nhiều link out. Nếu bạn làm nội dung bằng tay, đi link bình thường thì không phải lo lắng gì nhé

7. stevenguyennguyensteve

stevenguyennguyensteve Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    99
    Đây cũng có thể mới bắt đầu cho đợt bão giữa năm thôi, có khả năng 1 năm GG làm 2 đợt lớn thì ae SEOer có mà chết đói. thời điểm hiện tại thì các bạn bớt bớt spam link lại, tăng chất lượng nội dung lên để đợi câu trả lời tiếp theo của GG là vừa :D

8. linhpham

linhpham Thành viên tích cực

Thanks Received:
    48
    :p sáng nay thấy top 1 vui quá .
    Chắc mấy web kia spam mạnh , mình chỉ có onpage và đi profile thôi

9. sevenup

sevenup Thành viên

Thanks Received:
    11
    Hệ thống SEOMXH giống như đến hẹn lại lên, nửa năm hay tròn 1 năm lại chết hàng loạt site 1 lần cùng các forum lớn nhỏ. Nên anh em seo lại lao đao. Diễn đàn chưa kip phát triển đã chết. mới xây xong cũng chết, đã xây lâu rồi cũng chết. Thế này người nông dân biết phải làm sao :(

10. baokn

baokn Thành viên

Thanks Received:
    13
    Nghe đâu hệ thống của seomxh bị trục trặc index từ mấy hôm nay rồi, đang bảo trì khắc phục lỗi nhưng theo em nghĩ là die rồi :D

Share This Page