anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Sau tất cả từ khóa đã quay trở lại sau cật nhật

Thảo luận trong 'Tin tức SEO' bắt đầu bởi abccuibap, 10 Tháng tám 2018.

Lượt xem: 7,938

1. hihi

hihi Thành viên nhiệt tình

Bác còn quay lại chứ em vẫn thấy nằm im à, chắc vẫn phải ngồi chờ thôi. Cũng trải qua mấy lần như thế này rồi, nên cũng cứ làm bình thường, trước sau gì nó chả về bác nhỉ?

2. Ketoansongkim

Ketoansongkim Thành viên

Chúc mừng bác. bác có kinh nghiệm gì không xin hãy share cho mọi người với. Em làm về sức khỏe và dinh dưỡng đứt gần hết

3. bephuong

bephuong Thành viên

Nếu làm bên sức khỏe thì hãy cẩn thận, bởi sau đợt cập nhật lần này thì google chú trọng sức khỏe rất nhiều bạn nhé! Nếu viết bài thì hình ảnh thực tế, công dụng thực tế của loại hoa quả đó tốt cho sức khỏe gì nếu người dùng view page lâu dài sẽ tăng sự uy tín site lên top ổn định hơn bạn nhé! :)

4. TeenStyles

TeenStyles Thành viên tích cực

Chúc mừng Bác khi từ khóa đã quay trở lại nhưng đừng ghi chữ 'hoa sau tất cả' đừng nhảy cầu nhả lầu gì cả vì không có cơ hội để phục hồi từ khóa cho lần sau

5. mypage

mypage Thành viên

Cho kinh nghiệm đi bác ơi chứ e thấy e cũng đi nhảy cầu không chung với bác rồi đó

6. bebi

bebi Dự bị

Các bác cho em hỏi gg có mới cập nhật không mà site em visit đang leo dốc tự nhiên lại mất phanh lao xuống vực rồi ạ? Mới hôm mùng 5 thôi ạ

7. HuynhHuuAi

HuynhHuuAi Thành viên

Web mình cũng vậy đang nằm top bỗng tự nhiên tụt xuống trang 2 trang 3 vào kiểm tra thì không thấy bị phạt gì mọi người có ai biết lý do sao không ạ ???

8. duyenvt

duyenvt Thành viên

Còn trang web của mình thì có tự tự nhiên lên top 1 dù chưa bao giờ lên nhưng buồn cái nhiều từ khác lại xuống thấp như chưa bao giờ được thấp, có từ ra luôn khỏi top 100

9. visacaptoc

visacaptoc Thành viên

Công nhận, của mình cũng giống bạn vậy đó. Cứ càng làm thì từ khóa càng tụt, những từ nào để nguyên ko sờ mó gì vào thì có khi lại chễm chệ top 1 luôn mới ác. Giờ đang hoang mang quá ko biết có tiếp tục đi link nữa ko hay là thôi.

10. namelv

namelv Dự bị

Từ khóa của bạn là gì vậy cho anh em check học hỏi lại với từ khóa của mình bay hết cả rồi chán nản lắm mà chưa đưa được phương án khắc phục.