anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Seo 1 từ khóa nhiều lần trên 1 diễn đàn

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi satmythuathongdiep, 17 Tháng bảy 2017.

Lượt xem: 2,526

1. duyhung

duyhung Thành viên tích cực

Nếu là web hợp tác an toàn thì đúng là đi ít hơn là đi nhiều, và thường mình chú trọng từ khóa gì thì cứ đi từ khóa đó thôi, mình thấy mọi người cũng toàn đi vậy, nên mình cũng đi thế, nhưng chỉ có blog thì mình đi link nội bộ, chứ diễn đàn thì mình chưa thực hiện bao giờ nên cũng không rõ là có tốt hay không nữa

hinhanhdephd thích bài này.
  2. hinhanhdephd

hinhanhdephd Thành viên

Diễn đàn chất thì mình đi link thôi. Mỗi bài nội dung khác nhau nhưng đỗ về 1 từ khoá cũng đâu có sao

3. satmythuathongdiep

satmythuathongdiep Thành viên

Vậy là đi link diễn đàn mình cũng trỏ nội bộ như đi link ở site vệ tinh vậy phải không ạ, nguồn forum chất lượng tìm đỏ mắt không ra :(

4. timefordreams

timefordreams Thành viên

Mình nghĩ là có nhưng Nếu viết nhiều bài cho 1 từ khóa thì vẫn được nhưng với điều kiện các bài viết là phải khác nhau nhé , tốt nhất là dùng spin

5. tinkhuyenmai

tinkhuyenmai Thành viên

Mình thì thấy các trang top người ta đi mấy chục lần cái link cần seo trên một diễn đàn

6. nguyenhoanganhtuan

nguyenhoanganhtuan Thành viên

Quan trọng nhất là kiếm được một diễn đàn chất nhé để có thể hoạt động và kiếm backlink về từ trang đó là tốt nhất

7. dinhhoai

dinhhoai Thành viên

quá chất lượng còn gì nữa, mình vẫn dùng theo cách này bạn ạ, áp dụng cho site vệ tinh thôi, còn site chính chắc chắn phải lọc ra và đi để site của mình đa dạng tên miền trỏ về hơn

8. hinhanhdephd

hinhanhdephd Thành viên

Site nào chất lượng mình đi nhiều link xem nó như vệ tinh tốt nhunh site binh thường đa dạng doain

9. ThanhhLong

ThanhhLong Dự bị

kiếm mấy cái diễn đàn có DA > 20 seo từ khoá lên nhanh lắm.

10. TrangPhucDienAnhSang

TrangPhucDienAnhSang Thành viên

Diễn đàn kiểu gì nữa chứ bác. Nói không rõ ràng chút nào. Một số diễn đàn thì có cho viết bài chèn liên kết ngược về website, còn một số diễn đàn chèn link chữ ký dạng như thế nào. Nếu bác muốn seo từ khóa đó thì nên chọn các dạng backlink tự nhiên thì hay hơn.