anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Seo 2 Tháng Chưa Lên TOP

Thảo luận trong 'Tư vấn SEO' bắt đầu bởi mypage, 4 Tháng mười hai 2018.

Lượt xem: 5,124

1. Nguyenheri

Nguyenheri Thành viên

Ôi thôi thiết kế web, :))) toàn seoer đẳng cấp seo từ này. Mà nhiều ông xếp vẫn vui tính, cơ mà vì thế tiền họ mới nhiều.

2. Tranmycuu

Tranmycuu Thành viên

4 web chính mà lên hết cả 3, còn mớ phụ với vệ tinh thì đang bắt đâu xây dựng có 1 cái hôm qua trang 2 giờ lên 1 luôn r :))

motthanhvien thích bài này.
  3. motthanhvien

motthanhvien Thành viên thân thiết

:d Quá tuyệt vời ạ chỉ đứng sau các trang thương mại điện tử và các trang chạy quảng cáo ads thôi ạ. Mà bác có chơi face hay zalo gì không ạ, kết bạn với em có gì ae rãnh đi cafe giao lưu ạ hi

4. Tranmycuu

Tranmycuu Thành viên

o sg thi ib :))

motthanhvien thích bài này.
  5. phongits

phongits Thành viên

Chết thiệt chứ, seo là phải kiên nhẫn bạn ơi. Hix mà mình cũng giống bạn mỗi ngày đều kiểm tra từ khóa. Ngày nào ko kiểm tra là ko thấy yên tâm. Nưng kiểm tra rồi cũng ko thấy tiến triển . Ớn :(

6. motthanhvien

motthanhvien Thành viên thân thiết

Em cũng ở sài gòn bác ơi, bác ở sài gòn quận mấy thế hôm nào rãnh em mời face ạ hihi nếu đi thì chắc cuối tuần rãnh mý đi được á vì ngày thường em cũng bận việc lắm chả có thời gian đi đâu cả luôn ý.

7. Tranmycuu

Tranmycuu Thành viên

uh cuối tuần hay ra q1 ngồi quán 8eight ở số 8 bis nguyễn văn tráng :D

8. kieuuyen

kieuuyen Thành viên

Theo tôi từ khóa trung bình lên nhanh nhưng từ khóa mà khó đòi hỏi phải có site mạnh trỏ về mà trỏ hồi đầu tháng đợi 3 tháng sau mới lên top, mà nói thiệt seo mà cho 3 tháng cày sao mà cày ít ra cũng 5 tháng, tới 6 tháng thì còn dễ thở :(

9. khoahockiemtien

khoahockiemtien Dự bị

Tối thiểu bao nhiêu tháng là lên top sau khi chạy seo nhỉ..... đang phân vân. Ai có kinh nghiệm về việc này xin cho ý kiến

10. netviet

netviet Thành viên

các từ khoá của bác về thiết kế website nó cạnh tranh cao thế, mà không biết bác có câu view không chứ 1 ông sếp quản lý về thiết kế webiste cũng phải biết về SEO chứ? từ khoá khó mà đòi 2 tháng mà không chịu chi, thì bác có đi bằng đầu