anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

SEO 3 domain cùng 1 hosting liệu có tốt ?

Discussion in 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' started by mrQuyen, Apr 4, 2014.

Lượt xem: 6,659

1. HuongHuong

HuongHuong Dự bị

Thanks Received:
    4
    Bên e cũng bị anh gg gửi thư đến 3 web trong khi từ khóa đang lên chứ. Khóc hết nước mắt. :(
    Vấn đề là đợt chuyển sever thì tất cả các web trên 1 sever hết nên em cũng đang sợ web chết cả loạt chứ không phải là 3 trang nữa đâu.
    Có bác nào có cao kiến gì không ak

thaitaiit thanks this.
  2. mrQuyen

mrQuyen Thành viên

Thanks Received:
    26
    nhiều ý kiến qua, nhưng đa phần là có thể không ảnh hưởng gì nhiều, nhưng xét về nội dung thì dễ dính PANDA lắm các bác ạ

3. Inspiration

Inspiration Thành viên

Thanks Received:
    7
    Bác nói chuẩn đấy, đừng link chúng vào là không sao cả, ip của 1 host thì có biết bao nhiêu domain trỏ về. Google không chém kiểu này đâu

4. sibuoi

sibuoi Thành viên

Thanks Received:
    11
    mình nghĩ không có vấn đề gì cả, chủ yếu là host của bạn có đủ mạnh và băng thông lớn để chịu được những đợt DDOS từ đối thủ không thôi :D

5. thietkewebs

thietkewebs Banned

Thanks Received:
    16
    Mình thấy chả sao, mình có hơn chục cái Domain trên 1 VPS của Blue Host, SEO vẫn ổn, không vấn đề gì hết.

6. svktclub

svktclub Thành viên

Thanks Received:
    4
    Mỗi domain nên chạy 1 dịch vụ và không nên liên kết các site với nhau. Chắc là ok.

7. nguyentruongdhln

nguyentruongdhln Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    83
    Vấn đề này không sao bạn nhé, bạn xem site chữ ký với site 4banh.com, và còn tầm 10 site nữa mà mình không tiện nêu, từ khóa vẫn không sao cả.

8. freeway

freeway Thành viên

Thanks Received:
    17
    SEO thì chắc không ảnh hưởng gì, nội dung khác nhau thì chiến bình thường thôi. mà nếu host có die thì 3 cái đi tong theo, chỉ có thế :D

9. silanh

silanh Thành viên tích cực

Thanks Received:
    49
    Chẳng sao đâu bạn ah. Mình dùng bloger 1 tài khoản seo luôn cho 3 blog. Cả 3 cùng lên...:D

10. tuancmcv

tuancmcv Thành viên tích cực

Thanks Received:
    105
    bên mình cũng thế có làm sao đâu. Chỉ khi nào bị phạt thì phạt cả lũ thôi :D

Share This Page