anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

SEO 300 từ khóa cạnh tranh cao một lúc không hề khó

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by unipromo, May 15, 2014.

Lượt xem: 25,532

1. pmnhahang

pmnhahang Dự bị

Thanks Received:
    2
    Chủ thớt bảo" Mình chỉ muốn gửi tới các bác SEOer là spam link ngày nay không còn quan trọng nhiều nữa".
    Mình check từ khóa "Vé máy bay đi Mỹ" thì đúng bác ở Top 1. Trang có PA 42, DA 33. Link mình thấy đến 737 links. Như vậy cũng khá nhiều link chứ bác bảo spam link là không quan trọng. Thực sự khâm phục cách làm của bác. Ngưỡng mộ sức khỏe của bác đấy. Mình là lính mới tập tành học SEO nên có gì không biết bác bỏ qua cho nhé.

2. kingbin

kingbin Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    443
    Bạn đúng là mới có khác mới có 737 link mà đã bảo nhiều, giờ web vài ngìn domain vẫn là bình thường nhé. Nhiều ở đây có thể định nghĩa là vài chục nghìn cơ (bác có thể soi link của mấy thằng top bất động sản, thiết kế web, sim số,.. mấy từ khóa hot hiẹn nay thằng top nào không vài chục, vài trăm nghìn backilnk) :D

pmnhahang thanks this.
  3. hieuahk

hieuahk Thành viên

Thanks Received:
    8
    quá pro , quá nhiều kinh nghiệm ,lam được như bạn chắc nản lắm

4. hanhuyet

hanhuyet Thành viên

Thanks Received:
    17
    Thật phục bác quá, em mà làm theo mô hình này chắc từ khóa lên được top thì em cũng ra đi luôn không kịp hưởng thành quả :D chúc bác seo ngày càng tốt nhé:)

5. mrrainnt

mrrainnt Thành viên

Thanks Received:
    15
    Tính sơ sơ thì 1 blog viết 10 bài, 50 blog thì 500 bài mỗi ngày à bạn @.@!

Lại còn không trùng nhau nữa thì ý tưởng đâu ra :(! Có vẻ là kỳ công và công phu lắm biểu sao bạn seo xong thành cò ma luôn =="

6. Văn Chiến

Văn Chiến Tâm bất biến giữa lòng người vạn biến ! Staff Member

Thanks Received:
    337
    làm cùng bác chắc là có thêm 1 đội hùng hậu về content. chứ chuẩn bị nội dung cho những site trên chắc chết

7. unipromo

unipromo Thành viên

Thanks Received:
    86
    Site chính bên mình có một đội ngũ biên tập viết bác, :D, chứ SEO kham luôn biên tập cho site chính có mà chết.

8. lequangdao

lequangdao Thành viên

Thanks Received:
    8
    khâm phục bác luôn, em làm có 3 từ khóa mà mỏi mắt không lên nổi, bác 300 từ một con số không thể nhiều hơn

9. inoxducha

inoxducha Dự bị

Thanks Received:
    1
    bác chủ thớt ơi? cho em hỏi làm cách nào để lựa chọn được nhìu từ khóa đến như vậy :(

10. ngochaha

ngochaha Dự bị

Thanks Received:
    0
    bài viết này của ai bác cho em xin cái sky xem em pm với vì bài viết rất hay, chuẩn là em cũng đang bị loan trong đi link luôn phải tính
    xem đi link tới đâu chỗ nào hợp lý ngày nào cũng đau đầu

Share This Page