anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

SEO 300 từ khóa cạnh tranh cao một lúc không hề khó

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi unipromo, 15 Tháng năm 2014.

Lượt xem: 25,532

1. quocson

quocson Thành viên

Nếu tạo site vệ tinh dần dần như vậy thì những site sau cũng không thể đem lại hiệu quả nhanh được mà lại có thể lên được nhiều từ khóa như vậy à

2. mazada

mazada Thành viên thân thiết

Bác nói khá chuẩn. Việc lập quá nhiều blog về cũng 1 cái rất dễ bị goolge để ý. thay về ôm cả đống số lượng ko ra gì thì các bác nên tập chung cho chất lượng thì hơn. Tâm sự của 1 thanh niên bị google xóa 1 loạt blogspot đây

3. hoagiaybabi

hoagiaybabi Thành viên

mình nói thật bàn viết bài còn hơn copywrite chuyên nghiệp, viết kiểu gì 10 bài/ngày còn làm nốt việc đăng chúng lên, nể luôn, thật

4. kháseo

kháseo Dự bị

mình thì chưa tháng nào seo đc tới 300 từ khóa cả,nói gì đến cạnh tranh tháng nào nhiều nhất là gần 200 từ nhưng đa sô là các từ không cạnh tranh nhân viên viết bài mấy hôm là nó tự lên top rồi còn từ khóa cạnh tranh cày thục mặt ra cả tháng đc 10 từ căng hết cả đầu,,mà bác kêu 300 từ khóa cạnh tranh không khó,,lể quá

5. emmashop

emmashop Thành viên

mình mới có 5 cai blog mà điên hết cả đầu @@ sao bác có thể chăc sóc ko tool mà 50 site và 8 ve tinh nhỉ. khâm phục

6. anhducta

anhducta Dự bị

bác cho em xin cái mô hình link giữa các site vệ tinh của bác đc không ? :D

7. trangtrixe

trangtrixe Thành viên

cái này là mấy người làm? làm mất bao nhiêu thời gian? và cái giá phải trả là bao nhiêu? nếu là 1 người thì ko đơn giản nhé.

8. newtechcom

newtechcom Thành viên

Mình có chút thắc mắc về vệ tinh wordpress là : Đặt link out trong bài viết về site chính ( không phải là link ở bên sidebar) thì có sợ bị wordpress cho là spam mà xóa cả blog không ? Vì mình từng bị xóa vài blog rồi, nên không dám đặt link trong bài viết nữa, hay 1 bài viết đặt 1 link thì không sao.
    Còn vệ tinh blogspot, hiện tại bị một số nhà mạng chặn thì làm vệ tinh còn hiệu quả nữa không ?

9. songhong

songhong Thành viên

bác chủ thớt có thể trình bầy cách đi link theo trình tự từ tầng 1 lên tầng 3 để anh em mở rộng tầm mắt được ko ?

10. hicki

hicki Dự bị

bác chủ thớt đâu rồi ạ, ae đào mộ đây bác vào đây cho ae xin ít kinh nghiệm nữa được không ạ