anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

SEO: Content is King, tôi đã làm thế và thành công

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi aviaiva, 22 Tháng tám 2017.

Lượt xem: 16,325

1. hihi

hihi Thành viên nhiệt tình

Đúng là contne vẫn luôn là King, nhưng để lên top thì như bạn nói ở trên phải kết hợp MXH + Link nữa. Đối với từ khóa cạnh tranh cao thì mình lại có cách nghĩ Link mới là quan trọng nhất đấy.

2. nhaxinh_thietkenhadep

nhaxinh_thietkenhadep Thành viên

Mạn phép hỏi chủ top 1 câu về việc content is king. Giả sử mình bán máy đầm đất, rất ít người tìm hiểu hay đọc về content của nó, thì làm sao để lên top bằng content theo kiểu của bác :)

3. otofun

otofun Thành viên tích cực

Khi chơi cờ việc di chuyển tốt, xe, hậu, pháo mã, tượng ... bla bla và thi triển các chiến thuật khác trong quá trình chơi chỉ nhằm một mục đích bảo vệ tướng và tiêu diệt tướng của đối thủ tương đồng việc bảo vệ contnent của mình và hạ bệ content của đối thủ trên bảng xếp hạng của a gồ.

kết nhất đoạn này của bác. Làm cho ai cũng dễ hình dung. Em hiện tại cũng đang làm nội dung chú trọng đến các bài chia sẻ, cung cấp thêm thông tin, kinh nghiệm cho người đọc chứ rất ít bài chứa thông tin thương mại

aviaiva thích bài này.
  4. tungphanpav

tungphanpav Dự bị

Bài viết rất chi tiết và bổ ích, nhất là dành cho newbie.
    Cám ơn bác đã tận tâm.
    P/S : thiếu chữ

aviaiva thích bài này.
  5. trungthuong

trungthuong Thành viên

Bài viết bác chia sẻ rất ý nghĩa nhưng phải đọc sâu mới có thể hiểu được, em lưu về rồi, dỗi e lại bỏ ra đọc và suy ngẫm

aviaiva thích bài này.
  6. fpthanam

fpthanam Thành viên

bài viết quá hay cảm ơn bác đã chia sẻ những cái kinh nghiệm quý báu của mình, chốt lại 1 vấn đề đó là nội dung phải viết sao cho thật hấp dẫn người đọc

aviaiva thích bài này.
  7. hiepdinh

hiepdinh Dự bị

HI chú mày tâm huyêt với seo đó.
    lâu lâu mới đọc được bài viết tâm huyết và chất như thế này, cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ để anh em chiêm ngưỡng thành quả của bác và với những seoer bỡ ngỡ như em có thêm nguồn kiến thức tham khảo
    ghú mày đóng góp nhiều hơn nữa nhe

aviaiva thích bài này.
  8. linhpham

linhpham Thành viên tích cực

giờ thì có vô vàn yếu tố để đạt top , nên conten hay copy thì top vẫn top :| google dạo này ảo nhiều hơn rồi

9. chuotcoi

chuotcoi Thành viên

Điển hình như linhkin coppy nguyên mà top luôn còn site chính chả thấy đâu

10. MainNguyen

MainNguyen Thành viên

Mình tự viết nhiều bài trên 2000 - 3000 từ, không đi backlink nào nhưng cung cấp kiến thức cho người dùng thì cũng ở trên top rất lâu, vì so cho cùng là hướng tới người dùng tức tỉ lệ onsite càng lâu càng tốt.