anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

SEO cứng 1 ngày có thể viết được bao nhiêu bài mới 60%

Discussion in 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' started by kieunujsc, Sep 4, 2018.

Lượt xem: 5,744

1. ViViPham

ViViPham Thành viên

Thanks Received:
    25
    Mình tự viết content luôn, khoảng 5-6 bài 1 ngày, 1 bài khoảng từ 700 ký tự trở lên, Unique >90% nhé. Ngày nào mệt viết khoảng 3 bài cho mấy site chính thôi, thời gian còn lại làm việc khác

2. thachcaothanhhien

thachcaothanhhien Thành viên tích cực

Thanks Received:
    42
    cần gì phải viết bài mới mà vẫn SEO được mới hay chứ. Mình ít khi viết bài mới toàn copy bài viết của đối thủ xong sửa tí thành bài của mình.

3. quachuoi

quachuoi Thành viên

Thanks Received:
    12
    ngày 5 bài là pro rồi bác

4. recklesskimtu

recklesskimtu Thành viên

Thanks Received:
    5
    E cùng lắm 1 ngày 1 bài 2500 từ mới hoàn toàn. E chả bao giờ dám viết trùng quá 10% cả @@
    Các bác viết ác thật

5. ngoxuantu

ngoxuantu Thành viên

Thanks Received:
    31
    Không biết các bác thế nào chứ bên em viết bài thì em để cho Content viết, em chỉ đưa ra khung bài sẵn thôi. Nói chung làm Seo sau khoảng thời gian đầu hơi cực 1 tí nhưng sau khi thành authority site rồi thì nhàn tênh.

6. tranvantunganh

tranvantunganh Thành viên

Thanks Received:
    9
    em công nhận với bác. viết nhiều bài quá nhiều khi hết chữ không biết viết sao luôn

7. Minhanhcontent

Minhanhcontent Dự bị

Thanks Received:
    3
    thực sự là viết một bài cần rất nhiều chất xám đó, mấy bác một ngày viết 5-6 bài mà một chủ đề nhưng nội dung khác nhau đúng là siêu thật. Em ngồi cạn óc viết mà cũng chỉ đc 1 ngày 1-2 bài, còn lại thời gian đi link với bình luận dạo đây nè :(

8. Nguyenheri

Nguyenheri Thành viên

Thanks Received:
    29
    cái này theo mình còn độ hiểu biết của người viết nữa. Nếu am hiểu về lĩnh vực đang viết thì nhanh hơn. Nếu bình thường thì 1 ngày chục bài tầm 800 từ là bình thường.

9. dungreal

dungreal Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    77
    Khôn như bạn ai chơi lại.

Công sức người ta ngợi trực. Khinh

Share This Page