anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Seo không backlink cực dễ

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi onaplioa, 26 Tháng mười một 2014.

Lượt xem: 13,066

1. minhtamstar

minhtamstar Thành viên tích cực

thế cũng dễ chết vì google nó thấy bạn đang thao túng từ khóa và cũng ra đảo nhé

2. Minhztd

Minhztd Thành viên

Cái này là tạo site vệ tinh đó, title thì giật SEO ko cần backlink mà vào bài lại hướng dẫn tạo backlink từ subdomain =))

3. botsanday

botsanday Thành viên

chả hiểu mấy bác ạ. chắc tại do em tiép thu chậm.bác giải thích lại thì tốt quá

bác cho em hỏi làm sao bác lấy được link ở likebuy vậy bác? em không biết bác láy linh kiểu gì luôn. bài viết hay chữ ký nhỉ?

4. DongChau

DongChau Dự bị

sao em không xem đc ảnh vậy bác, bác viết công nhận hơi khó hiểu, lại còn bị mất ảnh :((((((((((

5. sofpedia

sofpedia Thành viên

seo không backlink thì từ khóa làm sao lên được khi không có lượt click của người dùng

6. phucnguyenseoer

phucnguyenseoer Thành viên

sao bác thang nhôm lại tích xám rồi :) ở đây em ngửi thấy mùi baklink nhưng ko biết có an toàn và hiểu quả ko

7. caynuocnong

caynuocnong Thành viên

Nhìn các bạn comment vào topic này mình cảm thấy đắng lòng quá. ! Vì cái nick này của mình bị ban từ 2 năm về trước giờ ko hiểu bác nào lại nôi nó ra. Nick này có nhiều bài viết được google xêp hạng cao mà ko biết như ntn

8. thamnam

thamnam Thành viên

Ý bạn này cũng hay đó! Cũng là hình thức site vệ tinh, nhưng điểm khách biệt là bạn lấy tên miền con từ trang chính thay vì các tên miền độc lập nhau... Nếu theo tư duy logic và kinh nghiệm đã làm thì mình thấy lấy tên miền theo ten miền con đó sẽ sát hơn với tên miền chính và sẽ tối ưu hơn. Các bạn thử xem thế nào!

9. chipzha

chipzha Dự bị

Bạn có thể giải thích rõ hơn được không mình đọc xong cũng thấy lu bu và không hiểu rõ lắm, tại hiện tại mình làm backlink cũng không đc hiểu quả mấy nên muốn tìm hiểu thêm cách này, thanks bạn

10. otofun

otofun Thành viên tích cực

chả phải là dùng subdomain rồi phát triển nó như 1 vệ tinh. Theo như mình hiểu thì đây là cách dùng subdomain làm hệ thống vệ tinh. Làm như thế này thì cũng tốn khá nhiều công sức và thời gian như phát triển các hệ thống vệ tinh bình thường khác. Hiệu quả thì cũng khó nói trước lắm, vì subdomain yếu, mới phát triển thì mọi thứ đều quá yếu.