anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

SEO LÊN TÓP NHƯNG KHÔNG CÓ TRAFFIC

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi vietcr, 29 Tháng mười hai 2017.

Lượt xem: 3,609

1. pibebong

pibebong Thành viên

Bạn đẩy từ khóa lên top 1 google là sẽ có traffic về, đang top 3 và từ khóa có ít lượt tìm kiếm quá nên web bạn có ít hoặc không có traffic, bạn kéo link từ facebook và google plus nữa nhé

2. dinhdunghs

dinhdunghs Thành viên

cái này tùy thuộc vào khu vực bạn đang hướng đến nữa, Như mình đây, seo từ khóa lên tóp. Nhưng lượng tranffic rất thấp.

3. research

research Thành viên tích cực

Mình thấy từ khóa của bạn có cả Adword, Location với 2 cái web trên bạn nữa nên ít traffic cũng là điều bình thường. Cố gắng lên Top 1 đi bạn :D hoặc chi tiền ra Adword :D

4. nhungut

nhungut Thành viên

lên top với từ khóa không có nghĩa là có traffic, trừ khi bạn ở top 1 với cái tittle đẹp kích thích người dùng click vào.

5. duocanhuy

duocanhuy Thành viên

SEO lên top mà 4 quảng cáo thì nhiều khi cũng không nhận đuược traffic là chuyện bình thường chưa kể 3 cái của local nưax thì càng nhọ

6. mienzland

mienzland Dự bị

Mình nghĩ là từ khóa bạn chưa đúng từ khóa mà người dùng tìm kiếm, với bạn nhắm mục tiêu chính là diệt côn trùng cho nhà dân hay là cho nông nghiệp

7. zzkunlee

zzkunlee Thành viên

theo mình thấy thì nhu cầu về lĩnh vực của bạn không nhiều , nên từ khóa có top cũng sẽ có ít lượng truy cập thôi , bạn nên đa dạng từ khóa liên quan để kiếm nhiều trafic hơn .

8. hoachattrantien

hoachattrantien Thành viên

từ khóa mức độ cạnh tranh không cao thì chỉ cần onpage tốt là sẽ lên thôi , dù sao lên top cũng là rất ok rồi cứ vây phát huy thôi bạn

9. minhclear

minhclear Thành viên nhiệt tình

Mở rộng thêm từ khóa đi bạn:
    diet con trung gia re, diet cong trung tai nha, diet con trung tai + {ten thanh pho}
    diet {tên công trung} rồi như trên

10. kientrucgiacquan

kientrucgiacquan Thành viên tích cực

Không có traffic chắc do lĩnh vực mà bạn đang làm cũng không nhiều người tìm kiếm lắm, bạn thử đa dạng từ khóa hơn đi, có thể gắn với địa danh nơi bạn đang làm (như diệt côn trùng tphcm), vì diệt côn trùng tâm lý mọi người cũng muốn tìm gần nơi họ ở hơn.