anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Seo mãi mà từ khóa vẫn ở trang 2 trang 3

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by hoclamseohn, Nov 7, 2016.

Lượt xem: 25,950

1. cameravidic

cameravidic Thành viên

Thanks Received:
    18
    mình nghĩ nếu chưa có nhiều kinh nghiệm phát triển site vệ tinh thì trước mắt chọn lọc diễn đàn chất lượng đi backlink, kết hợp chạy adwords

2. nghuy

nghuy Thành viên

Thanks Received:
    14
    Nếu trao đổi traffic trên G+ có còn tốt cho site ko các bác? Kết hợp làm cùng fb nhưng thấy G+ tiêu điều quá, site vệ tinh chắc chỉ là phương án cuối cùng với SEOer độc lập thôi:(

hiepnh thanks this.
  3. hiepnh

hiepnh Dự bị

Thanks Received:
    1
    Cũng là một ý kiến khác cho việc này. Site vệ tinh thì cũng phải làm như site thật nên cũng vất vả như nhau thôi

4. faithfulfriend

faithfulfriend Dự bị

Thanks Received:
    6
    Em đang seo bên em đây, cơ mà cạnh tranh đối thủ thì ít mà cạnh tranh mấy cha làm web, dịch vụ seo thì nhiều, mà mấy chả chẳng làm dịch vụ như em.

Em đí seo từ: viết bài seo, viết bài chuẩn seo, mãi chẳng thấy lên top cứ nằm trang 4, 5 cơ mà khó lên quá.

5. zeeuniforms

zeeuniforms Thành viên

Thanks Received:
    10
    X
    Bạn phải cho mọi người biết bạn đang seo từ khóa nào và website nào thì mới có ý kiến đúng và tốt cho bạn được.

6. hoclamseohn

hoclamseohn Thành viên

Thanks Received:
    34
    Xin cảm ơn mọi người đã góp ý để mình có hướng làm cho hợp lý, tổng hợp các ý kiến đóng góp giờ mình cũng đang bắt đầu xây dựng hệ thống site vệ tinh và đầu tư vào nội dung bài viết và tối ưu mình thấy có tiến triển, nhiều bài mới viết xong mình tối ưu chuẩn tìm từ khóa cạnh tranh trung bình mà cũng ở trang 2-3 rồi đấy là chưa đi link các diễn đàn nhé.

tết nhất đến nơi rồi mà vẫn chưa thấy từ khóa xuất hiện ở trang 1 thật là đau đầu quá đi thôi, có ai đang trong tình trạng như mình thì cùng điểm danh nhé.

7. cameravidic

cameravidic Thành viên

Thanks Received:
    18
    bác chạy adword từ khóa cần seo rồi trỏ về landing page, tốn kém tí nhưng có phần an toàn, k phải đầu tư thơi gian công sức nhiều

8. quangphuc

quangphuc Thành viên

Thanks Received:
    18
    có 1 site cũng đang gặp phải tình trạng như bác này mà không biết xử lý như thế nào :((

9. MrPuta

MrPuta Thành viên

Thanks Received:
    14
    Ở đây bạn không nên đi theo số lượng mà hãy đi theo chất lượng, không cần nhiều nhưng chất là được, không phải đi theo dạng spam mà đi theo dạng chia sẻ xem thế nào nhé :) bài viết chất sẽ đi cùng traffic

10. maychebiengofuning

maychebiengofuning Thành viên

Thanks Received:
    17
    cứ phải bình tĩnh, Seo cần sự kiên trì, và đều đặn, seo phát mà lên ngay thì đâu phải học

Share This Page