anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

SEO ngày hay SEO đêm hiệu quả ?

Discussion in 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' started by bactam, Mar 4, 2017.

Lượt xem: 17,181

1. thanhtungbooking

thanhtungbooking Thành viên

Thanks Received:
    112
    Ban đêm bạn nên nghỉ ngơi theo đúng đồng hồ sinh học của con người, để lấy sức tiếp tục công việc trong ngày. Có đầy đủ tinh thần và sức lực mới sáng tạo, mới làm việc hiệu quả được. Chỉ cần bạn làm việc hiệu quả thì đương nhiên thành quả sẽ đến với bạn ^^

2. angeleyes

angeleyes Thành viên

Thanks Received:
    4
    em vẫn đau đầu việc đi backlink và traffic
    Đi backlink nhiều thì sợ pinguin
    Viết bài thì viết quá nhiều rồi, giờ viết tiếp cũng sẽ trùng lặp với những bài đã viết :(

3. panelbongkhoang

panelbongkhoang Dự bị

Thanks Received:
    0
    Ngày đêm quan trọng gì đâu bác,hì hụi cày cuốc mà mãi vẫn cứ lẹt đẹt,nhiều lúc oải lắm ấy, chẳng có tí động lực nào cả, rệu rã :((

4. ngviethai

ngviethai Thành viên

Thanks Received:
    8
    Google nó chạy cả ngày lẫn đêm nên ko qtrong ngày hay đêm đâu bạn ạ :))

5. bactam

bactam Thành viên

Thanks Received:
    41
    Mình thấy bảo ban đêm nhiều website ít cập nhật nội dung hơn ban ngày lên google bót nó chạy và tập trung vào những bài viết ban đêm hơn thì phải các bác ạ !

6. LouisTaii

LouisTaii Thành viên

Thanks Received:
    29
    SEO ngày hay đêm đều không quan trọng, quan trọng backlink về có tự nhiên và chất lượng không hay thôi. Chứ bạn seo ngày hay đêm thì cũng chờ đến lúc nó index thôi chứ có khác biệt gì đâu

7. hoakinh

hoakinh Dự bị

Thanks Received:
    2
    Mình nghĩ trong thuật ngữ SEO thì đầu có từ "SEO ngày" hay "SEO đêm" chứ nhỉ :))! Quan trọng vẫn là Nội dung tươi mới và Dilink hiệu quả thui à! Và hình như là việc này diễn ra vào cùng khung giờ của những ngày khác nhau là vẫn tốt nhất sao ý!

8. tianjinfi

tianjinfi Thành viên

Thanks Received:
    6
    Hiệu quả hay ko phụ thuộc vào cách làm chứ ko phụ thuộc ngày hay đêm, riêng mình thì thích khoảng thời gian từ 13h đến 17h

9. TruongSoDo

TruongSoDo Thành viên

Thanks Received:
    13
    Ăn thua thằng Gồ nó cho bài bác lên và backlink về lúc nào, chứ seo mà có kết quả ngay thì cả khối thằng không phải vào đây học hỏi kinh nghiệm từ đàn anh đàn chị rồi .

10. kenjdo

kenjdo Thành viên

Thanks Received:
    15
    theo một nghiêm cứu mới nhất của các nhà khoa học thuộc viện khoa học của *** Nhật Bản đã chỉ ra rằng. SEO (cụ thể là đi backlink) vào đêm là tốt nhất khoảng thời gian đỉnh cao nhất sau 10h tối. bác hãy đi link sau 10h tối nhé 1 tháng vào 100 nhé :D

Share This Page