anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Seo offpage - Đi link chất lượng

Thảo luận trong 'Tư vấn SEO' bắt đầu bởi leochan, 4 Tháng tám 2016.

Lượt xem: 9,018

1. HuynhHuuAi

HuynhHuuAi Thành viên

Mình làm bên mạng dụng cụ khách sạn nên kéo traffic từ facebook về không được nhiêu hết bạn ơi, bạn có cách nào không chia sẻ cho mình ít kinh nghiêm với ???

2. doanhung

doanhung Thành viên tích cực

không phải không được nhiều mà là bạn chưa có kinh nghiệm về làm fanpage, nó dựa trên các hot trend để câu traffic tốt nhất nên bác xây dựng không bắt kịp những từ khóa hot trend thì kéo traffic không được bao nhiêu là phải rồi, phải nghiên cứu từ khóa và bắt trend kịp thời nhé.
    Còn mà khó quá thì xây dựng vệ tinh để quản lý.
    Tất cả là lý thuyết dẫn đến viễn cảnh tốt nhất :D có áp dụng thành công hay không là do bạn

3. manhtri

manhtri Dự bị

Đối với link Profile trên các trang Social nên chăm nhiều vào và liên kết chéo nhau cũng hiệu quả.

4. viettu

viettu Thành viên

Phải có 1 kế hoạch marketing và đi theo từng bước, như vậy mới tới thành công được .

5. thuanbetta

thuanbetta Dự bị

Cám ơn bạn đã chia sẻ. Bạn viết rất cân thiết cho những Seo-er mới bắt đầu như mình. Giờ ra thêm cái google shopping nữa, căng quá
    Bây giờ cúng tiền cho google là được ưu tiên, càng ngày càng ra nhiều dịch vụ.

6. HienNguyennn

HienNguyennn Thành viên

Cảm ơn chia sẻ của bạn, mình cũng tạo 1 loạt các tài khoản mạng xã hội các thứ mà chưa có thười gian chăm sóc thường xuyên, chắc phải cố gắng cày cuốc để không bỏ phí phần đó

7. aqrthuion

aqrthuion Dự bị

cám ơn bạn chia sẽ bài viết qá bổ ích bạn có kinh nghiệm gì chia sẽ cho mình biết thêm nhé cám ơn

8. ChoVayTienNhanh

ChoVayTienNhanh Thành viên nhiệt tình

Chủ thớt nói đúng ! Nếu không tham gia đóng góp thì có ai biết mình để nhấp vào liên kết mà xem thông tin. Cho tời ngày nay thì cả mạng xã hội cũng vậy nếu không làm thế thì cũng bị lãng quên mất thôi!

9. xetaitata

xetaitata Thành viên

Cảm ơn bạn đã chia sẻ 1 bài viết bổ ích mà mấy ngày nay mình đang đau đầu vì nó đây

10. khanhquoc

khanhquoc Dự bị

Cảm ơn bạn đã chia sẻ 1 bài viết bổ ích mà mấy ngày nay mình đang đau đầuCảm ơn bạn đã chia sẻ 1 bài viết bổ ích mà mấy ngày nay mình đang đau đầudđ ngon quá lại .edu tks chủ thớt nhé,dạo này dđ chết như ngả dạ e đang loay hoay tìm thêm mà khổ quá