anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

SEO từ khóa bất động sản lên top nhanh chóng

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi huychuongxp, 16 Tháng tám 2019.

Lượt xem: 298

1. mrdoi

mrdoi Thành viên

Đọc tít em lại nghĩ bác chia sẻ cách seo từ khóa bất động sản lên top nhanh chóng chứ.
    Theo em thì bác đẩy traffic mạnh vào, với thêm mua backlink :)

2. hocdvautop

hocdvautop Thành viên tích cực

Giờ bạn SEO thì kết hợp vs ADs đi thì nhanh lên TOP chứ giờ không có dễ lên đâu. Làm riết nuôi anh Google thui hehe :)

3. xetaitata

xetaitata Thành viên

Bơm mạnh money bạn ơi, cách nữa là thuê một bên seo chuyên nghiệp họ đẩy lên nhanh cho mình. Còn mình thì lên khá chậm

4. shihiro

shihiro Thành viên

Bơm tiền mua link mấy website lớn, chạy ads đổ trafic về web thì web nhanh lên top lắm bác khỏi phải suy nghĩ

5. ledoangiang

ledoangiang Dự bị

Bất động sản bán dự án mà bác chờ seo lên 9e63 bán thì đến lúc lên top thì người ta bán xong sạch rồi.

6. khoitaoweb

khoitaoweb Thành viên

Chạy cho nó ít quảng cáo gg ad là nó lên ngay ấy mà, chạy một thời gian gg nó sẽ ưu tiên và web của bạn có uy tín hơn, chúc bạn thành công

7. TeenStyles

TeenStyles Thành viên tích cực

Bạn chi tiền Ads bảo đảm nhanh nhất, chất nhất quả đất luôn! Còn SEO truyền thống thì Bạn mua links báo, Backlinks (có chọn lọc)... thế là xong!

8. huychuongxp

huychuongxp Thành viên

Tiền đâu mà mua link chất lượng bạn. Làm seo nghèo lắm, ko có tiền để mua link chất lượng.

9. TeenStyles

TeenStyles Thành viên tích cực

Vậy thì seo miễn phí thôi lấy tiền người khác làm gì khi không chịu chi mà đòi thu cơ chứ!

10. vuhung03900

vuhung03900 Thành viên

Mua GSA,Tool Traffic mà vả bác ơi :) tháng sau web auto tự lăn đùng ra chết :)) Mà chết thì cái dự án cũng bán xong rồi