anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Seo từ khóa không dấu?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by sontinhdienhp, Oct 27, 2017.

Lượt xem: 6,853

1. bangkhuang

bangkhuang Thành viên

Thanks Received:
    20
    SEO từ khóa không có dấu trước..từ khóa không dấu tự động lên theo..sau đó tập trung đẩy tử không dấu bằng backlink là lên cả 2 luôn

2. Aries

Aries Thành viên

Thanks Received:
    14
    Em không hiểu lắm. Nghĩa là seo từ không dâu xong từ có dấu tự động lên theo phải không ạ. Sao e cũng thử rồi mà không lên cùng ạ. Nên e phải dàn đều link. Nghĩa là đa dạng anchor text

3. MeiLiu

MeiLiu Thành viên

Thanks Received:
    53
    Thật ra bạn ko cần quan tâm quá về từ khóa ko dấu vì có dấu ắc sẽ làm ko dấu lên thôi có thể hơi lệch 1 tý
    chứ bạn cố gắng chèn ép từ khóa ko dấu trong bv thì nhìn trong spam lắm lại ko thân thiện với người đọc

4. hieucanseo

hieucanseo Dự bị

Thanks Received:
    4
    Em thấy trên kết quả hiển thị của google nếu gõ từ khóa không dấu thì nó hiển thị bôi đen những từ khóa có dấu liên quan

5. phantailaptopbl

phantailaptopbl Thành viên

Thanks Received:
    11
    mình seo cả từ có dấu lẫn ko dấu làm cho đa dạng hóa anchortex, chứ ko thì nhồi từ khóa sợ bị over qá

6. wildness

wildness Thành viên tích cực

Thanks Received:
    57
    Bác cứ seo bình thường từ có dấu, rồi từ không dấu tự khắc lên. hoặc nếu chỉ từ có dấu lên thì bơm ít link không dấu vào.

7. sontinhdienhp

sontinhdienhp Thành viên

Thanks Received:
    9
    Vậy coi như mình không cần quan tâm việc seo từ khóa không dấu nữa hả? Nhưng nếu mình seo cả từ khóa không dấu và từ khóa có dấu thì có được coi là đa dạng anchor text không?

8. bepcongnghiepsycuong

bepcongnghiepsycuong Thành viên

Thanks Received:
    25
    Vào đọc các bro com mừn mới hiểu hết được. Trước cứ nghĩ có dấu và không dấu khác nhau hoàn toàn. hiuhiu

9. sontinhdienhp

sontinhdienhp Thành viên

Thanks Received:
    9
    Nhưng mình thấy từ khóa không dấu và có dấu của mình vị trí chênh nhau xa lắm, không dấu thì ở trang 2 còn có dấu thì bay xa lơ xa lắc :((

10. ngophaweb

ngophaweb Thành viên tích cực

Thanks Received:
    39
    Thường thì mình SEO từ khóa có dấu, title vẫn để có dấu, nhưng khi build backlink thì đa dạng anchor text, k dấu lẫn có dấu, nếu có dấu lên thì chắc chắn k dấu cũng lên, chênh lệch nhau k nhìu lắm

Share This Page