anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

SEO Website trên Linkedin

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi webproldh, 15 Tháng sáu 2017.

Lượt xem: 27,577

1. dhbinh

dhbinh Thành viên

Viết bài trên Linkedin mình submit cái là lên ngay, nhưng để nó tự indext có khi mất vài ngày. Có bài mình viết từ đầu tháng 9, mới đây kiểm tra lại thấy nó còn chưa indext.

2. trunganhlam

trunganhlam Thành viên

Linkedin công nhận giờ có 1 số từ khóa trung bình mà thằng này nó nhảy cả trong trang 10, nhìn cũng giật mình. Không biết có phải google thả cho thằng này không nhỉ?

3. zimmypro

zimmypro Thành viên tích cực

Linkdein là 1 trang làm Seo rất hiệu quả, bạn hãy chăm sóc hàng ngày cho nó tốt như facebook thì backlink sẽ rất chất lượng và ổn định, thích cái là backlink ở trên này hầu hết là dofollow :)

4. dailyvemaybayvietduc

dailyvemaybayvietduc Dự bị

làm trên linkedin lên mạnh lắm vì trang này vốn đã mạnh rồi, nhiều khi lấy bài trên website mình đăng lên linkedin rồi tìm trên gg mà ko thấy hiện web mình mà thấy hiện trên linkedin đó chứ.

5. vnexpertdoor

vnexpertdoor Dự bị

mấy bác cho em hỏi Seo web trên Linkedin giờ còn hiệu quả không các bác, có bác nào có kinh nghiêm chia sẻ e chút được không a. kkk

6. hoctienganh

hoctienganh Dự bị

Linkedin thì cũng tùy nữa. mình thấy nó chỉ hiệu quả cách đây 2 năm trước thôi. giờ thấy sao sao á!

7. thucphamdinhduongcao

thucphamdinhduongcao Thành viên

@Tam_nguyen : Theo mình Bạn nên nên tăng member trên linkedIn khoảng vài trăm đến 1k rồi tương tác với ACE thì mới có hiệu quả, chứ nhàu vô mà đập liên hồi thì chỉ tội cho Bạn mà thôi, giờ đây LinkedIn cũng soi khá kỹ rồi.!

8. cameraplusvn

cameraplusvn Thành viên

Dùng oke mà bạn đăng lên cái TOP luôn mấy từ dài từ đó có trafic từ linkedin về site rất tốt nhé.

9. thucphamdinhduongcao

thucphamdinhduongcao Thành viên

@cameraplusvn : Hệ thống nào cũng cần tương tác, đóng góp bài viết nhé Bạn! Cứ vào nhà người ta mà quăng bừa thì khó cửa tồn tại lâu dài nhé!
    P/S: Mình đâu có nói khi đăng bài lên LinkedIn thì không có TOP đâu ?

10. seobizmob

seobizmob Thành viên tích cực

Theo mấy bác, tất cả các bài viết trên site mình đều post lên LinkedIn hay chỉ có bài cần seo?