anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

SEOer bị ăn hành

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi dinhtucit, 9 Tháng năm 2017.

Lượt xem: 3,032

1. valenkira

valenkira Dự bị

đọc qua mình phải nói thật bạn lên nghỉ việc sớm đi cho nhanh, cái điệu mà mới một tuần đã phán như thánh vậy là ông giám đốc đếch có biết tẹo nào về seo rồi càng làm việc với cái thể loại này càng khó mà đau đầu lại còn strees. giao cho mấy chục từ khóa thì ít ra cũng phải có cả đội để làm còn một mình thì chơi mấy từ cạnh tranh tẹo tập trung cho ít từ nó đỡ tốn thời gian hơn đó bác

dinhtucit thích bài này.
  2. Letitgo

Letitgo Banned

Ahihi câu trả lời vô cùng thú vị. Thế thì mình nghĩ bạn nên tìm môi trường khác cho phù hợp. Có Sếp coi trọng những gì mình đã nỗ lực làm, khuyến khích động viên mình phát triển tốt hơn. Còn với sếp như vậy thì xem xết có nên ở lại tiếp tục công việc trong môi trường không đc phát triển bản thân nhé.

dinhtucit thích bài này.
  3. lynguyenseo

lynguyenseo Thành viên

bác lại khen e thú vị rồi , e chỉ nói đúng tinh trạng thực tế cua ae seoer thui

Letitgo and dinhtucit like this.
  4. MrKchimchim

MrKchimchim Thành viên tích cực

Chúc bác thành công và đại thắng :D

dinhtucit thích bài này.
  5. LucVanTien

LucVanTien Thành viên tích cực

Bạn share website lên đây cho anh em xem thử. giờ SEO khó, nhưng mình nghỉ bạn cần có 1 bản kế hoạch trình bày cách SEO để sếp bạn hiểu? và nếu ông ấy am hiểu về SEO nhìn ra được những bước đi sai thì cũng tốt cho bạn chứ sao.

6. ledieu

ledieu Thành viên

Sếp như bạn nói là không am hiểu về seo, chỉ biết thuê một người về làm nhưng lại không biết quản lý. Em mà như bác tìm một chỗ làm mới để làm, không thì seo từ khóa dịch vụ cho lành

Letitgo thích bài này.
  7. cuongskylink

cuongskylink Thành viên tích cực

Chỉ em cách SEO với sếp :D làm theo cách của sếp luôn rồi báo cáo, xếp duyệt công việc mình đang làm ko, nếu có thì cứ thế mà làm, còn kết quả như thế nào thì kệ sếp :D

dinhtucit thích bài này.
  8. maymoseo

maymoseo Dự bị

phần lớn các sếp h ko hiểu seo chỉ thích lấy doanh số. Mình cũng từng rơi vào giống bạn

9. dinhtucit

dinhtucit Thành viên

làm như vậy thì chán lắm bác ơi. Mình vào là mình vẻ kế hoạch ra kế hoạch cho tất cả ae trong công ty cùng làm rồi. mà cuối cùng SẾP chơi câu xem lại cách SEO nó chạm đến lòng tự trọng của mình..
    Mình SEO theo mô hình kim tự tháp nhé! xấy dựng 5 - 10 site chất lượng tuy nó hơi lâu lên top xíu nhưng nó đã lên rồi là bền vững luôn.

10. tengiduocnhi

tengiduocnhi Dự bị

Muốn giải quyết lão sếp này dễ, ông này thuộc loại ko biết tí gì về SEO. Bạn chỉ việc làm thêm vài từ dài tổ bố ra và nghe "có vẻ chuyển đổi cao" seo chưa đến tuần là lên, lấy cái mà báo cáo

dinhtucit thích bài này.