anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

SEOer bị ăn hành

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi dinhtucit, 9 Tháng năm 2017.

Lượt xem: 3,032

1. nguyendinhthanhhh

nguyendinhthanhhh Banned

thôi thì lúc đấy bảo sếp làm sếp ai lại đi làm thế kkk

2. doanvanduc

doanvanduc Dự bị

Làm SEO thế còn đòi gì nữa trời. Tôi 2 tháng mới lên được 200 từ từ khóa cũng khác cạnh tranh. Làm lên top là em mừng húm rồi, còn đòi 1 với chả 2

3. Sauturne

Sauturne Thành viên nhiệt tình

Có bác nào hết mùa Covid bắt đầu được sếp giao chỉ tiêu phải đẩy mạnh lên để kéo doanh số về cho công ty, bù đắp lại quãng thời gian "ngủ đông" vì dịch Covid không? @@

4. VNcUONG

VNcUONG Thành viên

Sau một tuần đâu nói lên được vấn đề gì lớn đâu nhỉ

5. ntphu

ntphu Thành viên

Đọc xong thấy tội bạn ghê. Chắc tại bạn ức chế không thể nói sếp nên vậy.

Bạn thử giải thích rõ với xếp chưa (nếu bạn tự tin vào cách của sẽ lên bao nhiêu từ trong bao nhiêu tuần). Như nhiều anh em cũng đã nói, có thể sếp không hợp với bạn.

Tuy nhiên có một điều chắc chắn là dù bạn có đi đâu thì cũng có lúc bạn sẽ phải giải thích, thương lượng, thuyết phục với sếp hoặc đồng nghiệp để công việc được trôi chảy hoặc để phát triển thôi. Coi như đây là cơ hội để mình tập kỹ năng thương lượng và thuyết phục đi.

dinhtucit thích bài này.
  6. SEOnhangheo

SEOnhangheo Dự bị

e cũng có hơn 100 từ khóa mới đang ở >50 và n/a yêu cầu 1 tháng vào 30 và 15% 1-10 :))) chả lẽ bắn loạt link cho tăng xong chờ phạt

7. thanhlpvseo

thanhlpvseo Thành viên

Theo mình thì bạn nên kêu ông sếp làm mẫu thử 1 lần, làm k đc cứ 1 từ 1 vả cho em, mạnh dạng lên ;)