anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

SEOer nữ bị ức hiếp :(( !!!

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi research, 25 Tháng mười một 2017.

Lượt xem: 8,571

1. phamtinh

phamtinh Thành viên

Chắc do bạn không lên từ khóa đc, chủ DN tưởng bạn làm việc không hiêu quả, nên vào La để cho bạn sợ và làm tốt hơn, mà tình hình từ khóa hok lên thì chắc bạn bị out ra công ty luôn á. Cố lên nhé

research thích bài này.
  2. dangvanthao

dangvanthao Thành viên

Bạn có thể thử làm dạng bắn mối qua cho các shop ăn %. Quen dần rồi tự mở sau

research thích bài này.
  3. dieungocvenus

dieungocvenus Thành viên

BOSS QUÁN LẨU THÌ THẾ LÀ PHẢI RỒI. KAAKAKAAA

research thích bài này.
  4. research

research Thành viên tích cực

Vấn đề ko phải ko lên mà là Sếp ko hiểu tính chất công việc bạn ạ :D
    Dạ Cảm ơn Mod. Tính mình thì ko dễ dàng bỏ cuộc, càng căng thẳng với mình thì mình càng lạnh lùng làm việc thôi à :D Vui vẻ với nhau thì khó chứ lạnh lùng thì dễ lắm. Lên cái là mình chia sẻ thẳng thắn với Sếp ngay thôi..

5. ThanhMaiz

ThanhMaiz Dự bị

lúc web lên top thì bảo seo ko quan trọng...web bay phát dẫn đến doanh thu tụt cái là sáng mắt ra

research thích bài này.
  6. research

research Thành viên tích cực

Đúng rồi ạ :D Mà em thấy giá của bên em so với mặt bằng chung nhà hàng cũng ko phải đắt ạ. 200k nồi lẩu 2 người là giá cũng ngang vỉa hè bình dân đó chứ :D
    Ồ cũng là 1 ý kiến hay đó ạ :D Cảm ơn bạn
    Bên em quảng cáo tập trung Facebook mới đau. Nên bây giờ là coi như SEO lại từ đầu :D Nên sếp ko thấy hiệu quả là đúng r :((
    Bạn làm SEO chắc cũng hiểu tính chất công việc chứ ạ. Mất bao nhiêu công mới lên được trang 2 mà trang 2 thì lấy đâu ra traffic. Không thấy hiệu quả là đúng rồi ạ. Quan trọng là bây giờ em chưa tìm được cách nào nói cho Sếp hiểu tính chất công việc của mình :(
    Nói chuyện mềm dẻo lắm ạ nhưng thần khí thì lúc nào cũng lấn át người khác :( đúng là dân buôn bán ạ

7. zimmypro

zimmypro Thành viên tích cực

Ông chủ thớt mà là Seoêr nữ á, chữ kí là lẩu Đức Trọc kìa, bị sếp mắng thì làm sao mà khóc, nếu đã khóc thì nói thẳng mặt chứ

research thích bài này.
  8. nobita_nhocdaika

nobita_nhocdaika Thành viên

không biết thế nào chứ nếu sau này nếu có thành công khi tuyển nhân viên mà tui có nhân viên nữ tui cũng ........... :))

research thích bài này.
  9. banga

banga Thành viên tích cực

Ông này cũng đã có người yêu đâu. Chắc tuyển dụng trá hình các loại kiếm gấu mùa đông =))

research thích bài này.
  10. dinhtucit

dinhtucit Thành viên

ahihi. Đài báo bạn còn khổ nữa, kinh nghiệm 4 năm, đi nhận dự án hợp đồng làm trớt, khỏi ai la mình, một ăn cả 2 ngả về không... hehe1 :v

research thích bài này.