anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Share 4 mẫu SEO PLANNING miễn phí cho Newbie

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by mazada, Nov 12, 2017.

Lượt xem: 7,683

1. MeiLiu

MeiLiu Thành viên

Thanks Received:
    53
    seo làm mà ko có file để xem tiến độ và báo cáo thì đúng là fail lắm, thích thật, mấy mẫu này nhìn vậy thôi chứ coi bộ cũng phải nghiên cứu lắm, mấy cty agency cũng làm na ná z, mình đang theo 1 dự án ngta làm rất tổng thể mình lại phải rèn excel. Hàm chuyên dụng cực kỳ. Tks chủ thớt nhiều, đã mở rộng tầm mắt

namkhoathanhduc thanks this.
  2. bachduongzxc

bachduongzxc Thành viên

Thanks Received:
    15
    mình thích ý tưởng cái 4 nhất,mình nghĩ không phải backlink là tất cả,mình tối ưu cho web cho nó lên theo tối ưu onpage và dần dần mới sử dụng để xem khả năng tối ưu của mình tới đâu

3. kadesign

kadesign Thành viên

Thanks Received:
    11
    Cảm ơn chủ top nhiều vì bài chia sẻ ạ, đúng cái e đang cần tìm. Xem cái này xong cũng thấy đầu óc được mở mang chút ít. :)

4. dieungocvenus

dieungocvenus Thành viên

Thanks Received:
    29
    Cảm ơn bác đã chia sẻ. Rất tốt cho những ai mới như em. hihi. Nhưng mà em cũng không xây dựng bằng cách này. Xin hỏi các bác, ngoài đi link diễn đàn, thì làm sao tăng lượng backlink cho web được bây giờ?

5. nhalouis

nhalouis Thành viên

Thanks Received:
    5
    bạn nào dow được gửi giúp mình vào email: nhalouis.com@gmail.com mình dow không được. xin cảm ơn nhiều

6. Nội-Thất-ST

Nội-Thất-ST Thành viên tích cực

Thanks Received:
    132
    Có 01 vấn đề lớn ở đây là mình đọc đi đọc lại vẫn thấy hay ! Vì Khi mình chỉ chuẩn bị kế hoạch chính, phụ 01 lần rồi tới trục trặc mới xem lại, còn bình thường dã lao vào trận đôi khi quên trời đất.

7. mazada

mazada Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    305
    lào vào trận thì cuẩy thôi chứ còn gì nữa bác ahii

8. TaTrungSon

TaTrungSon Dự bị

Thanks Received:
    0
    niu bi như em gặp cái này như kiểu cá mà gặp nước vậy. thanks bác nhiều, chắc em dùng cái số 3. cái cuối chả hiểu gì

9. king-jokeer

king-jokeer Dự bị

Thanks Received:
    0
    bài viết chia sẽ rất bổ ích và đầy lắm. em sẽ học tâip theo cách trên. nếu còn cách nào ró ràng hơn nữa thì mong bác chỉ em với

10. pibebong

pibebong Thành viên

Thanks Received:
    21
    Mới tập tành SEO, được chủ thớt share có 4 mẫu seo. biết đường đi nước bước seo, chắc sẽ nhanh lên top lắm đây.hihi

Share This Page