anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

site dịch vụ có nên đăng nhiều nội dung trong ngày?

Discussion in 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' started by phanhieu, Apr 23, 2014.

Lượt xem: 1,780

1. hoangdung

hoangdung Dự bị

Thanks Received:
    6
    theo mình thì chỉ cần 7 bài là được rồi đó bạn, nếu như viết nhiều hơn thì cũng tốt nhưng phải viết đều và tránh bửa nay viết nhiều, bửa sau không viết thì cũng có ảnh hưởng đấy.

2. phatdaitinkey

phatdaitinkey Dự bị

Thanks Received:
    0
    Post bài càng nhiều thì càng tốt, điều quan trọng là nội dung phải chất, tức là không phải copy và dán. Các bài không được trùng nhau nữa nhé bạn. Cũng nên lưu ý và xem trước tổng cộng có thể post bao nhiêu bài mà chia ra số ngày thực hiện.

3. vuonghunghy

vuonghunghy Thành viên tích cực

Thanks Received:
    72
    post bài càng nhiều càng tốt nhưng bạn có time để post đều hàng ngày như vậy mà nội dung không trùng lặp chút nào không?Mình thường chỉ post 2-3 bài 1 ngày là thấy ok rồi

4. gauxinh.net

gauxinh.net Thành viên tích cực

Thanks Received:
    33
    có time ma viêt nhiêu nhu vây là tot nhung ko lên copy đâu lại hại nguoi hại minh mất time

5. thanhmy

thanhmy Thành viên

Thanks Received:
    12
    mình thấy đa số seoer thường hay copy bài rồi xáo trộn nội dung, vậy thì càng không hay và gây khó khăn cho người đọc, tự viết bài với nội dung hợp ý người dùng thì sẽ được G ưu ái hơn nhiều.

6. phanhieu

phanhieu Thành viên

Thanks Received:
    25
    ừm mình cũng khuyên nó về nói chuyện lại với sếp nó, thương thuyết lại. hoặc mình nghĩ có khi mấy công ty này thuê nhân viên về ép viết bài, không được thì sút, vẫn có được nội dung lại không phải trả tiền. :v
    xu thế tuyển seo mới chăng ???

7. msweb

msweb Thành viên

Thanks Received:
    12
    ngày 15 bài rồi viết được khoảng 10 ngày là hết chủ đề để viết thì lúc đó chuyển sang làm gì :((

8. Le_nguyen

Le_nguyen Dự bị

Thanks Received:
    1
    viết nhiều mà nội dung không hay, toàn copy thì cũng chẳng hiệu quả, thà ít mà chất

9. phuongminhminh

phuongminhminh Thành viên

Thanks Received:
    7
    cập nhật nội dung thường xuyên thì tốt, 3,4 bài là ok rồi nhưng 15 bài thì không còn thời gian để đi link thì hiệu quả cũng không cao.

10. noithattientuan

noithattientuan Thành viên

Thanks Received:
    7
    Mình đây một ngày một bài còn vắt không ra chữ, huống gì 15 -20 bài, cái quan trọng là chất lượng nội dung bài viết chứ nhiều bài mà toàn copy - paste thì cũng chả ăn thua,

Share This Page