anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Site vệ tinh là blogspot???

Thảo luận trong 'Xây dựng Liên Kết' bắt đầu bởi trungnd, 17 Tháng một 2015.

Lượt xem: 12,123

1. tungfo

tungfo Thành viên

Thấy tò mò ghê. Giá mà rẻ vậy thì đúng là phải làm cả chục con về làm vệ tinh chứ. Mà tiết lộ chút về nơi bán đi mà domain đó có an toàn không Hay mua về bơm link thời gian là google lại cho ra đảo hết vậy

2. DuongExemplary

DuongExemplary Thành viên

Tại sao mình thấy xenforo rất thân thiện với seo, onpage chuẩn thế mà không ai dùng là sao. Mọi người đừng quên xenforo. Nó cũng rất hiệu quả đấy. Nhưng có 1 vấn đề là bản null chỉ sử dụng ở host vn thôi nhé. Host nước ngoài cài null họ ban ngay

3. hocdvautop

hocdvautop Thành viên tích cực

Mình thì hệ thông mình sử dụng 3 sản phẩm chủ yếu là site, blogpost và wordpress có bài nào wang lên trên đó link dof hết còn việc hiệu quả không thì phải đợi thời gian mới trả lời được.

4. thuonganvien

thuonganvien Thành viên tích cực

Sặc domain khi bác mua thì bác kiểm tra là domain sạch hoàn toàn oke dùng ngon hết chứ
    Còn sau này cách làm của bác thế nào là do bác chứ spam thì gg cho ra đảo là chuyện bình thường kể cả domain cao chứ domain mới mua còn ra đảo nữa là :\

5. congtysaigonluat

congtysaigonluat Thành viên

Hic tên miền bác mua ở đâu 50K, chỉ với bác

6. seo_cho_vui_nha_vui_cua

seo_cho_vui_nha_vui_cua Thành viên

Mình nghe giang hồ đồn đại gần đây là blogspot sắp bị chặn tại VN, không biết hướng đi blogspot làm vệ tinh còn hiệu quả không ?

7. vnnct

vnnct Thành viên tích cực

Mình còn sử dụng blospot cho cả trang chính của mình, sau khi sử dụng mình thấy khoái thì dùng luôn,
    Tốt về nhiều mặt cho một cá nhân sử dụng như về bảo mật. Chứ làm 10 cái website mà bảo mật kém bị phá liên tục thì cũng đủ chết.

8. ThuocYeu

ThuocYeu Thành viên nhiệt tình

Không vấn đề, thậm chí là còn rất tốt. Nếu có điều kiện mua domain là tốt nhất bạn ạ. Như vậy google sẽ hiểu là backlink liên kết từ domain chất hơn rất nhiều đó

9. vuonghunghy

vuonghunghy Thành viên tích cực

Mình vẫn sử dụng các blog của gg , wordpress vs không cần mua tên miền gì cả, để mặc đinh luôn làm site vệ tinh. Seo bọn này lên 1 số key đơn giản vs đặt dần backlink về thấy cũng khá ổn

10. boyhtql

boyhtql Thành viên

các bác cho em hỏi blogspot trỏ số lượng lớn link về bằng cách đặt footer về site mục tiêu có được ko?
    em liên kết thử thấy dance lung tung em gỡ ra... chưa giám thử lại
    soi webmaster tools thì thấy link từ blogspot về nhưng trong ahefs ko thấy về là sao nhỉ..kể cũng lạ...