anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Spin bài viết đăng lên các blog liệu có ổn không?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi anhcof, 24 Tháng năm 2016.

Lượt xem: 5,301

1. vietkanpy

vietkanpy Thành viên tích cực

bạn cho mình hỏi là tại sao lại ko nên lấy bài site chính để spin thế :)

2. thepmaingoi

thepmaingoi Thành viên

Theo mình thi spin tại site chính cũng được nhưng quanh đi quẩn lại cũng chí có nhiểu đó nội dụng, spin của đối thủ hoặc các diễn đàn có liên quan sẽ đa dạng bài viết phong phu hơn.

3. linhbao

linhbao Thành viên

Vẫn được nếu bác biết cách làm , bác nên làm 1 data spin chuyên về lãnh vực mà mình đang làm sau đó xài chứ đừng xài những data được share trên mạng nó ko rõ nghĩ bác ạ !

4. ducjason

ducjason Thành viên

Cách em làm lấy bài site chính luôn, đôi khi là site khác xong đọc rồi viết lại, viết lại xong spin, spin xong phân bổ từ khóa xong đi từa lưa thì liệu có ổn không?

5. anhcof

anhcof Thành viên tích cực

Em spin bằng tay bác ah, theo em nghĩ đa số các seo làm về mảng bán hàng nên chủ yếu kiếm link chứ hầu như trả kéo được traffic mấy

6. huongnguyenhus

huongnguyenhus Thành viên

Mình nghĩ bạn nên đầu tư viết bài, bài viết không cần chất lượng như web chính, link từ vệ tinh chất lượng sẽ tốt hơn cho site chính của mình

7. khicaca

khicaca Thành viên

Mình đi link mới spin bài thôi, spin tay cũng được mà hơi lâu

8. hellovn

hellovn Thành viên

Có một chút ý nghĩa, để links dẫn nguồn về website cũng ok. Nó giống như việc chia sẻ lên mạng xã hội.

9. ThanhYNeu

ThanhYNeu Thành viên tích cực

Em chưa bao giờ spin, bác spin cũng được nhưng nên tuốt lịa cho người ta đọc thì mới được, chứ đọc lủng củng thì có lỡ người ta vào lại out luôn thì không có lợi

10. nltdhbk

nltdhbk Thành viên

spin bình thường bạn ạ. Google cũng chỉ là con bot thôi mà. Nó cũng ko hiểu chính xác nội dung đâu