anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Spin content bao nhiêu là hợp lý nhất?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi thetranvanminh, 18 Tháng hai 2016.

Lượt xem: 6,941

1. vuquangsale

vuquangsale Thành viên

Spin ít thôi dưới 5 bài là được,spin tay còn được ,chứ spin bằng tool đọc ko ai hiểu đâu

2. minhtamstar

minhtamstar Thành viên tích cực

150k/1 tháng rẻ mà dùng kai vfp ý ngon ghê

3. HungLinhLong

HungLinhLong Thành viên

spin này thì miễn sao bạn cảm thấy bài viết k trùng và có ý nghĩa thì sử dụng tiếp. Như mình thì từ 1 bài viết sửa lại thành nhiều bài. Bạn nên kiểm tra bằng cách đọc qua 1 lượt xem thế nào nha

4. mr.tmax

mr.tmax Thành viên tích cực

SPint càng ít thì bài viết càng chất lượng, cũng tùy thuộc vào kỹ năng spint của bạn nữa. với mình thì spint khoảng 3-4 bài là đẹp.

5. thetranvanminh

thetranvanminh Thành viên

VFP nó spin ra thì chẳng đọc được gì cả, câu văn đọc chẳng có ý nghĩa gì cả thấy gớm

6. cuadongcan

cuadongcan Thành viên

Theo mình thì tầm trên 350 từ là ổ nhất rồi. Vì cơ bản 300 từ là dc khuyến khích

7. ngtram

ngtram Thành viên

Mình spin kỹ từng câu chữ rồi vào công cụ để reload thì ra được nhiều phiên bản. Nên cùng 1 nội dung nhưng câu chữ bài nào cũng khác nhau để đi diễn đàn. Chứ đâu có sáng tác ra được nhiều nội dung để đi đâu =_=

8. longchelsea

longchelsea Thành viên

không nên hỏi spin bao nhiêu bài là phù hợp vì tùy thuộc vào file đồng nghĩa của bạn nữa + phần mềm. Nếu muốn xem nhiu phù hợp thì bạn spin xong rồi kiểm tra từng bài độ unquie của nó nhé, tốt nhất kiểm tra từng đoạn

9. modzgames

modzgames Thành viên

link 4r thì làm gì có ai đọc hả bác. Mình cần spin để không trùng lặp nội dung thôi mà

10. LaptopThinkpadTseries

LaptopThinkpadTseries Dự bị

em chưa bao giờ spin content, nội dung tại website bên em đều là tự viết, sau đó chia sẻ qua MXH và đi link ở diễn đàn mà khá nhiều từ khóa trong top :D