anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Tại sao Viết bài viết mới trên web mà GG mãi không index

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi robotamthanh, 9 Tháng bảy 2016.

Lượt xem: 6,446

1. Hocviec

Hocviec Thành viên

thôi chết e dính cái này rồi. bài viết e được 1 tuần mà tìm mãi vẫn chưa thấy đâu

2. benhxahoihcm

benhxahoihcm Thành viên

Theo mình thì do chất lượng bài viết của website của bạn cũng là 1 phần nữa. Nếu không tốt thì có thể phải mất gần cả tuần có khi chả index luôn đâu

3. phamhoangvuong

phamhoangvuong Thành viên

Bác viết với cái ý chia sẻ cho người ta xem. Bác cứ xoáy vào mấy cái mục đích seo thì cạn bài là đúng rồi. Xem Thế Giới Di Động coi.

Bạn có viết bài thường xuyên không? nếu lâu lâu mới viết thì sẽ index rất lâu.

4. cuongmmo

cuongmmo Thành viên

cảm ơn thủ thuật của bác nhé, em cũng share lên mạng xã hội nhưng không click vào nó :V

5. thoitrangaomoi

thoitrangaomoi Thành viên

web của bạn có site map chưa, mật độ thêm bài viết mới trên web như nào?

6. robotamthanh

robotamthanh Thành viên

1 tuần mình viết từ 2-3 bài bạn ạ, nhưng index vẫn lâu

7. thoitrangaomoi

thoitrangaomoi Thành viên

bạn phải viết nhiều bài trên web lên, ngày 5 6 bài vào, chứ 1 tuần mà 1 2 bài ít quá. b check seo quake xem chỉ số GG index web của b là bao nhiêu r? nội dung ít thì lâu lên đc lắm

8. toandaica

toandaica Dự bị

mình đính chính lại là không nhé. cái này phụ thuộc vào tối ưu web của bạn. viết pài xong gửi link lên 30s sau sẽ dc index ngay. tuổi domain kg quan trọng. content cũng kg quan trọng trong trường hợp này
    mình đã gửi 1 ngày hơn 100 bài đều ok hết. có ngay index sau khi submit có điều gửi nhìu quá như thế vs web mới cjngx kg tốt lắm.

Last edited: 14 Tháng chín 2016
  9. hanoimoi

hanoimoi Thành viên

Mình site mới làm không submit trong 24h nó cũng tự index, chưa gặp giông của bạn bao giờ

10. chuyenhangdimy

chuyenhangdimy Thành viên

thánh ah mà 5 bài 1 ngày :D