anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Tâm sự nghề

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi namnghean, 9 Tháng năm 2018.

Lượt xem: 3,200

1. thietkewebchuyennghiep

thietkewebchuyennghiep Thành viên tích cực

Lương như bạn vậy cũng ổn rồi đó bạn. Nếu muốn tăng thêm thu nhập thì nên nhận dự án làm thêm

2. Evakhoedep

Evakhoedep Dự bị

Cái nghề seo của tôi hiếm khi được rảnh rỗi, tôi nhớ đến cái thằng bạn của tôi, nó ế vợ vì không thể nào có thời gian để đi chơi, ngày cầy seo tối ngồi viết lách, liên tục như vậy đã biến nó thành một sem men thực thụ nhưng lại ế dài răng …

3. haduchungdhxd

haduchungdhxd Thành viên

dân xây dựng sang nhìn thấy thế là đc rồi.

4. shopquankaki

shopquankaki Thành viên nhiệt tình

người ta trả lương thì phải tương xứng với những gì mình làm được, bạn ko thấy xứng đáng thì đề xuất, ko được thì nhảy thôi.

5. Maikavuilam

Maikavuilam Dự bị

Lương bây giờ thấp quá, có làm nhiều cũng không cải thiện được mấy, mình cung nản lắm các bạn ạ!

6. nhutit

nhutit Thành viên

mức lương của bạn thật là đáng mơ ước ! hy vọng ngày nào đó tôi cũng được vậy, giờ thì đang mơ thôi, làm SEO cực mà lương lẹt đẹt chỉ 5-6 triệu

7. Vinaenter

Vinaenter Dự bị

còn phụ thuộc vào hiệu quả công việc của bạn, hiệu quả đem lại doanh thu thì dại gì không yêu cầu tăng lương. Còn trường hợp mà bạn làm cv của mình mà không hiệu quả, ko có doanh thu thì bạn cần cân nhắc ở lại , vì lương như vậy mình thấy cũng ổn mà.

8. hungran

hungran Thành viên

chịu khó seo cho nhiều bên bạn ạ. Chứ lương nthe ko đủ sống

nhutit thích bài này.
  9. nhutit

nhutit Thành viên

đời là bể khổ bạn ơi ! hy vọng cố gắng nhiều thì trời không phụ lòng