anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Tăng doanh số bằng Google Ads?

Discussion in 'Thảo luận Google Ads' started by thuhuyenAds, Nov 12, 2018.

Lượt xem: 3,702

1. hungbacninh

hungbacninh Thành viên

Thanks Received:
    11
    ok cảm ơn chia sẻ của bác

2. TeenStyles

TeenStyles Thành viên tích cực

Thanks Received:
    54
    Ads của Google cũng là 01 trong những kênh tìm kiếm khách hàng! Liệu bác có thần thánh hóa việc chạy quảng cáo hay không ? Số người chạy quảng cáo tăng dần lên mà khách hàng có nhiều mảng thì chững lại như BĐS ấy!

3. phamthiphuonglinh

phamthiphuonglinh Thành viên

Thanks Received:
    19
    Tk mới chạy có mua k bạn

4. vemaybaytanphivan

vemaybaytanphivan Thành viên tích cực

Thanks Received:
    56
    google ads chạy thấy cắn tiền ào ào mà không thấy khách, click ảo thì vô đối, mới bật ads lên phát nó click lấy click để cho hết tiền thì thôi, thấy fb ads có vẻ ngon hơn

5. PhongVuong

PhongVuong Thành viên

Thanks Received:
    19
    Tiền chạy ads càng ngày càng tăng, để làm seo hiệu quả giờ thật sự quá khó, độ cạnh tranh ngày càng cao

6. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    421
    Kênh Ads của Google như thêm 01 công cụ hỗ trợ trên mặt trận Markting Online, để kiếm thêm khách hàng cần phải kết hợp Offline, Online thì mới là thế mạnh!

7. mypage

mypage Thành viên

Thanks Received:
    36
    nhưng có một số lĩnh vực đặc thù thì chạy cũng không hiệu quả, nên có thể là tham khảo các vấn đề thôi, nếu có thể chỉ dẫn thì e cũng mong học hỏi từ anh

8. thanhads

thanhads Dự bị

Thanks Received:
    0
    Bác nên thuê chạy sẽ tốt hơn. Còn nếu tự chạy bác phải nghiên cứu nhiều. Quan trọng điểm chất lượng của quảng cáo của bạn

9. vemaybaytanphivan

vemaybaytanphivan Thành viên tích cực

Thanks Received:
    56
    bây giờ google ra nhiều vị trí quảng cáo quá, nội cái google shopping không đã chiếm mẹ hết vị trí rồi, seo lên top 1 cũng ko ăn thua với nó

10. tuanpa

tuanpa Thành viên

Thanks Received:
    13
    Chuẩn rồi bạn ơi, ngày xưa nó cho có 3 vị trí adw ở đầu , giờ lên thành 4 cộng thêm cả hiển thị mất thêm 1 mảng trên cùng nữa thế là SEO chật vật nhưng may ra top 1 còn có tí tác dụng chứ 2,3 thì k ai thấy luôn. Giờ tất cả phải có $ mới ăn thua mà chi phí cho adw cũng càng ngày càng cao rồi click ảo tự giết nhau béo thằng gg. Khoai cả rổ.

Share This Page