anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Tăng traffic bằng tool view qua lại cho nhau có tốt không?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by ZzZmrtomZzZ, Aug 28, 2015.

Lượt xem: 9,641

1. nhutit

nhutit Thành viên

Thanks Received:
    18
    em dùng hoài nè, có sao đâu. cứ làm đều đều đi, nhớ phải làm lên tục và đừng ngưng ngày nào. Chỉ cần ngưng 1 - 2 ngày là tụt hạng miệt mài

2. chieuthubay

chieuthubay Thành viên tích cực

Thanks Received:
    21
    chào bác e cũng đang dùng faceseo, cái này mình sử dụng tăng traffic cho backlink hay cho trang chính hả bác

3. shess

shess Thành viên tích cực

Thanks Received:
    80
    Dùng tool để tăng thứ hạng, đó là biện pháp không lâu dài, có thể website bạn sẽ lên nhưng nếu bạn làm vì đặt quảng cáo thì lượng visit đó không có tương tác --> nhận 0 đồng . Còn nếu bạn làm SEO cho người khác thì lượng visit đó cũng không tương tác --> không có doanh thu . Và vị trí trên google giảm xuống do gg phát hiện lượng visit này không hề tương tác

4. chogameonline

chogameonline Banned

Thanks Received:
    2
    tool là không thể nào sống lâu được với ông GG - bạn cứ thử xem

5. suanhahanoi

suanhahanoi Thành viên

Thanks Received:
    6
    Cái này trước mình xem rồi có vẻ không ăn thua đâu bác..trước e doawload về dùng cứ đơ dơ có mục chatbox thì chat chẳng thấy ông nào comment tức là không có người dùng nên là dùng tools đó không ăn thua tốt nhất thời gian đó làm việc khác để kéo view cho website hay hơn

Share This Page