anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Tăng view trên hitleap có ai đang làm không?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by microbbs, Jul 5, 2017.

Lượt xem: 14,136

1. taigamefc_com

taigamefc_com Thành viên tích cực

Thanks Received:
    55
    Tốt nhất không nên chơi bạn à thà kéo view tự nhiên từ facebook,G+,.. mà nó còn ổn định lâu dài được chứ chơi kiểu đó dễ bị phạt lắm dạo này anh google làm căng ai mà theo hướng mũ đen hay xám là toai ngay.

2. nhalouis

nhalouis Thành viên

Thanks Received:
    5
    mình web mới dùng hoài chả sao chả bị phạt nó hỗ trợ thời gian đầu thôi, nhưng lâu dài thì không nên, vì toàn view nước ngoài web vietnam mà view nước ngoài hoài k tốt

3. Black_Dragon

Black_Dragon Thành viên

Thanks Received:
    26
    Ngày trước mình có dùng tools này nhưng có vẻ không hiệu quả lắm, traffic chủ yếu là từ nước ngoài, time on site thì điều chỉnh khá ngắn, tỉ lệ thoát trang lại cao nữa. Nếu muốn tăng view bạn thử dùng mozview, spineditor hoặc xseo thử xem sao

4. dichvukienvang

dichvukienvang Thành viên tích cực

Thanks Received:
    52
    dùng hitleap cũng được à, mình chưa bao giờ dùng cái đó, phải thử xem mới được, các bác đã dùng cho xin tí ý kiến với, có nên dùng hay không.

5. tuanseotop

tuanseotop Dự bị

Thanks Received:
    1
    Hileap mình cũng đang dùng để tăng traffic bạn mua bản license tầm 9$/tháng sẽ hiệu quản hơn, tăng thời gian view để giảm tỷ lệ thoát, dùng thằng này tỷ lệ thoát tăng lên cao lắm

6. dinhngoclam

dinhngoclam Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    161
    Trước em đã sử dụng tăng view rồi, cơ mà máy giật vãi chưởng rồi có cả virus nữa. Lúc lên được rồi thì do cắm nhiều view quá lại xuống hạng nên lâu lắm em không cắm rồi.

7. microbbs

microbbs Thành viên tích cực

Thanks Received:
    76
    Hoang mang thật, mỗi người 1 ý kiến, nhưng mình nghĩ nếu dùng điều độ nhẹ nhàng, bền bỉ mỗi ngày 1 chút hỗ trợ tăng view cho site mới thì chắc vẫn được, chứ giờ site mới kiếm traffic không phải dễ

8. xredmen

xredmen Thành viên

Thanks Received:
    12
    bạn cần view Việt thì dùng thử Faceseo nhé, khá ổn cho site đấy..Tuy nhiên fceseo dạo này bọn nhà giàu toàn mua điểm

9. seoervn

seoervn Thành viên

Thanks Received:
    38
    Trước mình có dùng cái này 1 thời gian, nhưng A Tú Cao khuyên không lên dùng hitleap tăng view web bạn ak, hitleap dùng tăng view youtube thôi :)

10. waiting

waiting Thành viên

Thanks Received:
    19
    Vẫn có hiệu quả nhé, nhưng chủ yế dùng để chạy cho vệ tinh thôi nhé, chạy stite chính thì lên dùng các loại tool thuần việt bạn nhé

Share This Page