anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Tất cả mọi người đang làm thuê không công cho Google?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by thamtuhoancau, Jan 9, 2019.

Lượt xem: 4,234

1. vinagamepro

vinagamepro Thành viên

Thanks Received:
    6
    Cách nghĩ của Bác không ổn chút nào nhé
    Thiết nghĩ khi Bác đến với nghề Seo thì chắc chắn đã nhận được giá trị từ google đem lại
    Hãy suy nghĩ tích cực hơn đi Bác à. Như thế sẽ cảm thấy vui vẻ với công việc hiện tại hơn đấy

thamtuhoancau thanks this.
  2. fpttelecom

fpttelecom Thành viên

Thanks Received:
    32
    có lẽ google phải thay đổi cái hiển thị quảng cáo thôi, chứ trang có 10 kết quả, ko hiển thị bên phải mà chuyển hết sang bên trái thì chiếm hết nội dung rồi, trên điện thoại có từ khóa còn chỉ hiển thị 8 kết quả trong đó video chiếm 3 rồi

3. maytrogiangvn

maytrogiangvn Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    112
    Đâu có làm không công cho Google đâu, nó vẫn trả lương đều cho mình hàng tháng đấy chứ, Youtube, Google, Có đi có lại mà thôi

4. ChoVayTienNhanh

ChoVayTienNhanh Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    88
    Mình làm không công cho Gồ mà nó không thèm đó chứ ! Ông ấy dúi tiền vào tài khỏa của mình ấy chứ ! Bạn thấy Youtuber, kẻ nuôi gà (Adsense), Tiếp thị lại ... có ai rên Gồ bảo làm không công đâu nhỉ !

5. hnthuong

hnthuong Thành viên tích cực

Thanks Received:
    31
    Cả 2 đều có lợi, các seoer thì dựa vào nền tảng của nó mà sống, chứ không có nó thì cũng căng đấy, căn bản là adw nó chiếm nhiều quá nên chủ thớt phàn nàn thôi, thông cảm. :d

6. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    124
    mình cũng thấy niềm vui to lớn khi từ khóa lên top trên Google, nói chung tỉ lên lên top từ top 3,4,5 là lượt kích vào tieu đề của mình thấp lẹt đẹt, hầu như toàn mình kích cho có traffic, nên mình hơi ghét Google ADW thôi :D Cám ơn bạn nhiều!
    Cái này làm được là rất khó, thậm chí mình còn chả nghĩ tới làm được, chỉ có những trang lớn như các trang báo chính thống thì may ra :(
    Bác nói quá chuẩn, em xin ghi nhận ý kiến của bác!

yeudulichvn thanks this.
  7. bephuong

bephuong Thành viên

Thanks Received:
    10
    4 quảng cáo trên và dưới thì 3, 1 hình ảnh, 1 google map, đó là từ khóa chính tôi đang seo, nản lắm seo top 3 như top bị đè tùm lum :):):)

8. hoatran

hoatran Dự bị

Thanks Received:
    4
    hình như bây giờ các bác vẫn giữ quan điểm đi theo gắn chặt cuộc đời mình với thằng gu gồ nhỉ :v.
    Thiết nghĩ rộng rộng ra 1 tý chứ, giờ thiếu gì cách marketing đâu.....

9. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    124
    Mình cùng quan điểm với bạn, có điều trước khi tìm ra cách tốt hơn, mình vẫn phải đi theo google trước đã
    Nói thật, ai nói làm không công mà gồ không thèm. Bản chất về mảng tìm kiếm, tất cả seor trên thế giới đang làm không công cho google rồi.

ChoVayTienNhanh thanks this.
  10. pynguyen

pynguyen Thành viên

Thanks Received:
    25
    nói mình làm không công cho GG sao không nói ngược lại nhờ nó mà nội dung của mình được mang đến với người đọc, nói chung là đôi bên cùng có lợi, chả ai làm không công cho ai ở đây cả!

Share This Page