anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Team 5 năm kinh nghiệm nhận triển khai seo cho các doanh nghiệp, công ty

Thảo luận trong 'SEOer Profile' bắt đầu bởi tuna, 7 Tháng ba 2017.

Lượt xem: 16,569

1. tuna

tuna Dự bị

1. Mình thỉnh thoảng có xem bài trên idvs nhưng rất it khi trao đổi. Lúc trước có 1 nick khác nhưng bị admin ban mất (do up bài).

2. Mình có thương hiệu nhé, làm việc với mình mình mới nói chứ ko tự nhiên publish lên đây.

3. Gửi kèm report KPI mới nhất của DL, có từ khóa bên mình SEO đã vượt qua cả Wikipiedia và khách hàng rất hài lòng.

2. vnnct

vnnct Thành viên tích cực

Nếu là kinh doanh số điện có thể dùng để check và kiểm tra. Chứ không nên làm xấu profile giới thiệu khi chưa có thông tin đầy đủ.
    Theo một hổi check thì thấy bác "Tú" hay "Trung" ko biết tên nào là tên thật. Có tham gia dạy tập dưỡng sức khỏe tại Quận 8, năm 2012 có bán đồng hồ + ví bóp. Ngoài 5 năm kinh nghiệp seo thì còn có 5 kinh nghiệm trong việc phát triển các dự án về Flash, đã từng thực hiện các dự án cho Unilever, Nivea, Punch Entertainment, Vinagame... Các dự án của bác ấy bao gồm flash game, website, presentation.
    Không biết đúng không bác @tuna

3. letiendat

letiendat Thành viên tích cực

Mình không hiểu rõ bác nói gì lắm( có thể hiểu đúng ý nhưng không chắc chắn).

Mình cũng không có ý nói xấu, chỉ là thấy một số điều lạ trong bài đăng của bác nên thắc mắc thôi chứ không quen biết gì bác mà đi nói xấu bác cả, một số comment có trích dẫn comment của mình nếu có ý nói xấu thì do thắc mắc của mình mà ảnh hưởng đến bác, mình xin lỗi chủ thớt nhé.

vnnct thích bài này.
  4. hthrm

hthrm Thành viên

em chỉ nhìn vào các sản phẩm của bác thôi chứ em không nhìn vào kinh nghiemj bác làm được mấy năm, nói chung là mấy bác trên nghi ngờ quá

5. vietmys

vietmys Thành viên nhiệt tình

trang vemaybayvietmy .com bạn xem qua và báo giá giúp mình từ "vé máy bay" nhé, mình đang cần team hỗ trợ.
    Email: bamlike1 @gmail.com, hóng tin của team :)

6. tuna

tuna Dự bị

Bạn check email nhé.

7. vnnct

vnnct Thành viên tích cực

Có nghĩa là bạn tuna đang giới thiệu dịch vụ của mình, là đã tham gia vào kinh doanh. Để xác thực thì sử dụng những thông tin của bạn tuna để lại, mình có thể tìm kiếm trên google của bạn tuna bằng số đt đó bạn.
    Ví dụ bạn muốn check công ty đó có thật hay không và thành lập bao nhiêu năm thì check bằng mã số thuế or tên công ty.

8. tuna

tuna Dự bị

Website của bạn đang thực sự gặp sự cố, đã tư vấn cho bạn cách khắc phục rồi nhé, bạn cứ làm theo hướng dẫn của mình là được.

Ta bất biến trên dòng đời tùm lum biến ;)

Last edited: 13 Tháng ba 2017
  9. thachcaothanhhien

thachcaothanhhien Thành viên tích cực

gì thì cũng phải trực tiếp gặp mặt mới tin được, lừa đảo giờ nhiều lắm, có mặt ở khắp nơi, mọi lĩnh vực.

10. levandung

levandung Dự bị

giờ google thay đổi liên tục, seo cũng cập nhập liên tục. Haiz. Với nghề seo giờ bấp bênh lắm, cái chính key có lên được đúng theo ý sếp không