anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Template blogspot bán hàng chuẩn seo

Thảo luận trong 'Hỗ trợ Lập Trình, Mã Nguồn' bắt đầu bởi vuongnam, 23 Tháng tư 2016.

Lượt xem: 7,348

1. vietkanpy

vietkanpy Thành viên tích cực

cái tem này mình nghĩ làm site tin tức chuẩn hơn là site bán hàng bạn à :(. Mình nghĩ bạn nên sửa lại cái tiêu đề. dù sao cũng thank bạn :).

2. banhtrungthuhandmade

banhtrungthuhandmade Thành viên

Tem tin tức thì đúng hơn là tem bán hàng, không thấy giá cũng chẳng thấy giỏ hàng đâu

3. vuongnam

vuongnam Thành viên

Thạn bạn. Nhưng sao nội quy lại khác?

4. kieuvan

kieuvan Thành viên

Bác chủ top mình vào link bạn port lên thì nó báo lỗi, bạn chia sẻ link dow template cho mình được không. Thanks bạn!

5. vuongnam

vuongnam Thành viên

Cái này bạn vào phần head trong code để chỉnh lại tiêu đề. Ví dụ: <data:blog.title/>: <data:blog.pageName/> thì bạn bỏ <data:blog.title/> đi là ok

Làm thêm giá với giỏ hàng thì bạn nghĩ có miễn phí không?

Bạn sửa sao lại ghi hoa chữ cuối trong link? "Page Not Found" khi dán link.

6. Shinchao

Shinchao Nothing ..!

Cái này là do mã nguồn mặc định chữ seo thành SEO, mình đã chuyển sang dạng php cho bạn, còn vấn đề nội quy diễn đàn, thì từ lâu đã cấm chèn link ở bất cứ đâu, ngay cả BQT cũng vậy, chỉ cho phép link out đến các trang web tin cậy, nội quy sẽ được update sắp tới đây.

7. vuongnam

vuongnam Thành viên

Thank bạn đã giải đáp.

8. dangquyet

dangquyet Thành viên nhiệt tình

dạ bác ơi em ko có dòng đó bác à bình thường dạng nào cũng như thế à hay do em thiếu ạ

9. vuongnam

vuongnam Thành viên

Không phải thiếu, mỗi template khác nhau người viết sẽ khác nhau, chủ yếu là nắm sơ về code thì nhìn vào chỉnh sửa sẽ dễ hơn.

10. hoangtrihieu

hoangtrihieu Thành viên nhiệt tình

bản dowload về đã tối ưu chưa bác thớt? bác có skype hay gì tiện chat được ko? cho e đi, e muốn hỏi vài thứ cụ thể hơn :), thanks