anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Thắc mắc Thẻ mô tả khi tìm kiếm google?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi dathanhxuan, 14 Tháng sáu 2019.

Lượt xem: 552

1. hatuankhangsch

hatuankhangsch Dự bị

vào miêu tả của họ và lấy thôi bữa nay cái này là cổ rồi đó bạn. Tuy nhiên có lức hiện lúc không bạn nhé cũng hên xui thôi tùy gg ứng biến

2. ChoVayTienNhanh

ChoVayTienNhanh Thành viên nhiệt tình

Hì hì mình thấy điều kiện cần là site của Bạn phải có bài viết được tìm thấy có đoạn như mô tả rồi mới chèn ký tự đặc biệt theo bảng mã App của Facebook. Nếu chi tiết hơn thì ạn tìm với từ khóa 'dấu tích trên website' có hướng dẫn chi tiết đấy! Ngay cả người đã coi làm gì đó còn chưa hướng dẫn chi tiết thì mình không dám múa rìu qua mắt thợ đâu nhé!

3. ViViPham

ViViPham Thành viên

Mình không biết cách làm cái này, nhưng mình biết là nó chỉ là những cái Icon đê thu hút khách hàng chú ý vào trang web của họ mà thôi

4. Nguyenheri

Nguyenheri Thành viên

Có vẻ an toàn quá, không biết nên làm cái gì cũng sợ ấy mà :))) ườm cái này thì cop đặt vào thôi chủ thớt, không có gì khó cả.

5. duycute

duycute Thành viên

Bạn dùng các biểu tưởng của facebook giống như thế và copy vào thẻ mô tả của mình là được. dễ mà

6. maimaihoang

maimaihoang Thành viên thân thiết

Cái này là ký tự đặc biệt thôi mà, copy của họ rồi bỏ vào của mình cũng được, nhưng bỏ ít thôi nó cũng ko tốt đâu

7. thuthaocl

thuthaocl Dự bị

Nhìn màu mè quá :D cái này phù hợp với mấy mẹ bỉm sửa đăng bài livesteam với câu like

8. DatPopeye

DatPopeye Dự bị

Theo mình thì tùy ngành nghề và lĩnh vực. Còn nó hiện hay không lại là việc của ông Google :)))

9. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

@truyencuoihay: Thân! Chưa có thống kê chính thức nào vững chắc nói Google phạt nhé! Có người đã làm từ rất lâu trong chủ đề này nên mình nhường phần nói lại cho A ấy đấy nhé!
    Còn về cơ bản là ký tự đặc biệt lấy từ Facebook, thêm dấu tích vào đoạn nội dung nổi bật được tìm thấy trong site, việc còn lại là của Google!

10. seowebchuan

seowebchuan Thành viên

Mình nghĩ không cần sài cái này đâu, vừa màu mè lại ký tự đặc biệt google đọc không có ra