anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Tham gia hệ thống vệ tinh SEO 2017

Thảo luận trong 'Tài nguyên SEO' bắt đầu bởi everonquanthanh, 12 Tháng tư 2017.

Lượt xem: 22,157

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. everonquanthanh

Em chơi hệ thống vệ tinh chất lượng kiểu này từ 2014 rồi nên không sợ lắm :D

2. dinhmenhntd

dinhmenhntd Dự bị

Hệ thống còn tham gia được không bạn ơi, mình cũng đang tìm hệ thống nếu còn ibx mình với nha............

3. ledinhthosq

ledinhthosq Dự bị

Hệ thông bây giờ mình nghĩ là không chất lượng, vì số lượng site nhiều mà visit thực về lại không có. Mình đã từng tham gia hệ thống rồi nên mình biết, bây giờ nó không còn hiệu quả nữa rồi.

4. jaysol

jaysol Thành viên

Chủ yếu là nếu bạn đủ sức xây thì bạn xây hệ thống rồi Seo luôn, nhưng 1 ng làm thì khó với chi phí sẽ cao nên ngta mới làm nhóm kiểu này

5. vietmaichoem

vietmaichoem Dự bị

Cũng khó lắm bác ơi giờ nhắc đến tiền ai chả xoắn lên hả! Nhiều lúc muốn làm nhưng k được đâu cũng đành thôi!

6. everonquanthanh

bác muốn tham giao thì vào gr face nhé. Hiện tại mình đang mua 70 site rồi
    Thế bác phải xem lại cách dùng thôi, đừng nói là bác chỉ dùng nội dung để lên top nhé :D

7. chautuan

chautuan Thành viên

Mình tham gia m3 hệ thống diễn đàn theo kiểu này rồi và kế quả là sập cả 3, tiền thì mất mà không được gì. Giờ chỉ thấy ae tự xaay dựng site và trao đổi cho nhau là lâu bền vào chất lượng nhất.

8. hthrm

hthrm Thành viên

cái này hay đó nhà, nhưng nhìn bác thể em thấy dể bị lừa ít nhất củng phải có chút gì uy tín trên diển đàn chứ.

9. everonquanthanh

bác vào gr thì biết em là ai, em ko hoạt động diễn đàn, ko có thời gian :D

10. hthrm

hthrm Thành viên

ok bác, em không rỏ, nếu được cho em tham gia, mà nhiều người đăng kí chưa bác. em vào xem sao

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.