anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Thành quả SEO sau 3 năm với 2 người làm

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi navigator, 23 Tháng sáu 2018.

Lượt xem: 4,466

1. llong

llong Thành viên nhiệt tình

Đầu tiên là chúc mừng bạn. Đọc qua bài viết bạn thì thấy công sức bỏ ra qua lớn, check key thì gặp chạy ads cả vệ tinh lẫn money site đầu tư nhiều. Cách seo này hơi ngán quá :)

2. navigator

navigator Thành viên

Cảm ơn b! Cũng ngán thật b à! nhưng mà cố gắng thôi vì mình làm cho mình mà, với lại vốn không nhiều nên vẫn chưa có được một đội ngũ seo hoàn chỉnh b à!

3. bepcongnghiepsycuong

Bác cho cái ảnh này lên. e chỉ hiểu là hiện tại có 82 người đang truy cập web của bạn. bao nhiêu % từ đt, bao nhiêu % từ máy tính... Cho e hỏi ngu có phải thành công ở chỗ có 82 ng cùng truy cập k

4. navigator

navigator Thành viên

Hi! Ý e ở dưới mà b! ý mình ở dưới là lượng truy cập trung bình on site có >50 mà. Mình k có nói ở đây là thành công mà! thành công phụ thuộc vào số người truy cập web đó đem lại được bao nhiêu đơn hàng, cái đó mới đáng nói ạ! nhưng e k có nói vấn đề này!

5. bepcongnghiepsycuong

he he, e xem ảnh kĩ hơn đọc đâm ra e hơi bị lệch lạc . chúc mừng bác nhé . mà 15 site vệ tinh gồm những site nào. bác chia sẻ 1 chút đc k ạ

6. navigator

navigator Thành viên

15 site của mình chỉ có wordpress với blogspot thôi bác à!

7. hiepsideptrai

hiepsideptrai Dự bị

15 vệ tinh thì bạn viết bài ntn bao lâu mới viết bài cho vệ tinh, hay mỗi ngày mỗi viết bài

8. navigator

navigator Thành viên

hiện tại mình đang có thêm người và mỗi vệ tinh hiện tại 1 ngày 1 bài á b! bữa nào k có ý tưởng viết thì cho nghỉ :D

9. DLAP

DLAP Thành viên

Nội dung tự sản xuất cho 15 site vệ tinh, không biết bác lấy ý tưởng ntn có thể gợi ý cho ae được không?

10. navigator

navigator Thành viên

Ý tưởng có thể sản sinh bất cứ lúc nào b à, mình k quan trọng làm giờ hành chính hay giờ nghỉ. Khi nào có ý tưởng là ngồi vô viết thôi à!