anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Thành quả SEO sau 3 năm với 2 người làm

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by navigator, Jun 23, 2018.

Lượt xem: 4,325

1. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    422
    Nếu Bạn nghĩ Bạn đã thành công thì có thể tạm bằng lòng được rồi đó. Nếu là site bán hàng thì phải làm chiến dịch theo từng dòng sản phẩm. Thời gian bao nhiêu năm thì cũng không đủ cho sản phẩm mới,đến khi không kinh doanh nữa thì thôi vì có sản phẩm là phải làm chiến dịch Marketing trong đó có SEO.
    Bạn cũng thấy là mình kiếm tiền Online - làm MMO qua tiếp thị liên kết hoặc bán dịch vụ đó thôi ! Thước đo đơn giản của mình là những công sự lâu năm và lợi nhuận thu về, còn kỹ thuật thì gần như ai cũng khá rồi, chỉ có sự khác biệt về chiến thuật kinh doanh Online mà thôi.
    Chúc Bác thành công thêm nữa!

2. navigator

navigator Thành viên

Thanks Received:
    35
    Cảm ơn b! mình có nói ở trên mà! Và như thế này mình vẫn chưa gọi là thành công, chỉ gọi là ổn thôi! Với 1 site ntn thì chưa thể gọi là thành công được. Cảm ơn b!

VietSeoSol thanks this.
  3. huyentelecom

huyentelecom Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    182
    Xin chúc mừng bạn đã thành công :) Làm chậm nhưng chắc là phương châm của bạn và cũng là của mình :D
    Thành quả cũng phải mất thời gian mới đạt !

4. bepcongnghiepsycuong

Thanks Received:
    25
    chà chà, để chăm sóc 15 site thì cũng vãi chưởng đó. e 1 mình làm tổng hợp 1 2 site đã ong hết cả đầu rồi. làm 15 site như bác chắc e chết mje hết nơ ron thần kinh. híc

5. chothuexengocminh

Thanks Received:
    4
    Cho em hỏi, bác có lấy backlink từ các blog vệ tinh về site chính không?

6. hayseotop

hayseotop Thành viên

Thanks Received:
    15
    Thời gian trung bình lớn hơn 50 là rất tốt, nhưng quan trọng nhất là khách hàng mua hàng của mình, nhiều site khác của mình traffice rất tốt nhưng người mua hàng rất tốt

7. PKdalieu

PKdalieu Thành viên

Thanks Received:
    24
    Chào bạn.
    Chúc mừng bạn đã đạt được thành quả mà mình mong muốn.
    Với 2 người làm và với những gì đã đạt được như bạn chia sẻ thì đó đã là thành công rồi!

8. navigator

navigator Thành viên

Thanks Received:
    35
    Có chứ bác!
    Traffic là 1 chuyện còn traffic đó có đem lại đơn hàng nhiều hay ít mới là quan trọng bác à! Mình vẫn thấy như vậy chỉ mới gọi là ổn chút thôi à

9. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    124
    khiếp, lượt người dùng của bác đáng ngưỡng mộ, hơn cả 1 ngày của em. theo thống kê của mình trung bình 1 ngày chỉ khoảng 60 người thôi, chưa trừ cả mình vào nữa, căng thiệt :(:(:(

10. mr.rambovn

mr.rambovn Thành viên

Thanks Received:
    14
    seo 3 năm mới thu lại thành quả mà khi có kết quả rồi nếu cty k có vốn dầy thì sập trước cái 3 năm đấy luôn rồi

Share This Page