anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Thay vì cậm cụi đi link có nên mua texlink?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by ximuoi, Mar 8, 2016.

Lượt xem: 8,128

1. aviaiva

aviaiva Thành viên tích cực

Thanks Received:
    115
    Nếu không quan tâm tới tiền, thì cứ chọn dịch vụ cung cấp textlink uy tín mà mua, mục đích đi link là để tiết kiệm tiền, giờ tiền không cần tiết kiệm rồi thì còn đắn đo gì nữa

2. hakieulinh

hakieulinh Thành viên

Thanks Received:
    15
    Bạn mua textlink cùng chủ để với web chất lượng sẽ hiệu quả hơn là bạn cày cuốc link cả ngày nhé. Mình thấy đa phần link chất lượng cùng chủ đề từ khóa trung bình tầm 2 tháng sẽ TOP 2

3. piona

piona Thành viên

Thanks Received:
    2
    mình thấy mua link + adword vẫn top rất khỏe nhé , tham nhiều diễn đàn rồi có ngày chết k kịp ngáp

4. stevenguyennguyensteve

stevenguyennguyensteve Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    99
    mua text dĩ nhiên hiệu quả hơn đi link tay, tuy nhiên ngay thời điểm mua text thì các chuyện khác phải làm tăng thêm như traffic, mxh... làm như thế để tự nhiên BL đổ về ồ ạt sau này :)

5. Kenji

Kenji Thành viên

Thanks Received:
    34
    Theo mình thì không trừ khi website của bạn On page khá tốt nếu không khi bạn chấm dứt hợp đồng textlink với đơn vị kia website bạn rớt rất thê thảm...

6. phieubat

phieubat Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    230
    Nếu bạn làm dự án về bất động sản thì mua link cũng được sẽ lên nhanh hơn, quan trọng là bạn nên làm nội dung tốt và kết hợp kéo traffic đều cho nó, như vậy từ khóa sẽ lên nhanh và ổn định hơn. nhưng về lâu dài thì nguy cơ tụt rất cao vì site bạn không dk đồng đều , lên kết hợp đi linh diễn đàn nữa thì tốt hơn.

7. luattoanlong

luattoanlong Thành viên tích cực

Thanks Received:
    26
    Mình chưa bao giờ mua link, cũng đang tìm hiểu xem có nên mua không?

8. tuanbuffalo

tuanbuffalo Banned

Thanks Received:
    27
    Nchung trong đời có câu, Có Tiền Là Có Tất Cả. Bạn có tài chính thì cứ triển thôi. :). Nhưng nhớ phân bố đều và đổ từ từ. Không Site bạn nó bội thực :D

9. duongqua

duongqua Dự bị

Thanks Received:
    3
    Đã không ngại chi phí, thì mua textlink là khỏe nhất.
    Mình 1 ngày đi được khoản 50 link là mệt lả.

10. bactam

bactam Thành viên

Thanks Received:
    41
    Mình nghĩ cần các bạn ạ nhưng quan trọng link bạn mua phải chất lượng cơ chứ mua link spam không thì cực lắm lắm ấy

Share This Page