anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Thời đại SEO content - lên top bằng viết bài

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi vodanhvirus, 24 Tháng ba 2017.

Lượt xem: 21,040

1. vodanhvirus

vodanhvirus Thành viên

Bác không nghe anh em chém là cứ tận tình quay tay, vận may sẽ đến à? Cứ kiên trì đi bác. Làm SEO là không vội được.

2. HungTranSeo

HungTranSeo Dự bị

điều đó cũng rất bình thường thôi mà. Thời nào content chả quan trọng đâu phải chỉ có thời này đâu bạn?

3. thuctapvutdb

thuctapvutdb Thành viên

Cho mình hỏi là bài viết mình hay nhưng chưa có từ khóa nào lên top thì sao mọi người biết đến web mình mà đọc được bài viết đó nhỉ?

4. sieumuanhanh

sieumuanhanh Thành viên

Cái nào cũng có ưu và nhược, nếu như quá nhiều từ khoá cần SEO trên 1 site làm tay thì quá chuẩn, nhưng mất rất nhiều thời gian và công sức, nếu sử dụng đúng phần mềm sẽ hỗ trợ rất hiệu quả

5. Sangonharong

Sangonharong Dự bị

Mình viết bài cho hay và nhiều bài nhưng cách nào để nhiều người biết tới (Mới vào nghề)

6. tklongabc

tklongabc Dự bị

Bài viết rất hay, cảm ơn bạn đã chia sẻ. Nhưng nội dung không thì cũng khó lên top.

7. phongits

phongits Thành viên

Chắc là kiên trì lắm mới dc , mình phải tập mới dc như bạn chứ cứ vài bữa kiểm tra lại nản , mà phân tích sản phẩm thấy cạnh tranh quá cũng chùn chân :((

8. condao

condao Thành viên tích cực

Tất nhiên rồi bạn - Nội dung giúp tăng trust cho website và phục vụ người dùng rất tốt. Nhưng phải cần có thêm nhiều backlink để tăng khả năng liên kết của website mới CÓ THỂ lên top được.

9. VuVanAnh

VuVanAnh Dự bị

mình cũng đồng ý với bác này
    SEO là quá trình bán hàng,phải am hiểu sản phẩm,am hiểu thị trường như là 1 sale đích thực
    Mà cho mình hỏi là cái tối ưu on page là mình cần làm ngay từ đầu hay làm sau ạ
    Mình cảm ơn nhé

10. TamLopLaySang

TamLopLaySang Thành viên

Thực ra theo em nghĩ nguyên content thì cũng khó mà top 1 đến 3 được đối với những từ cạnh tranh trung bình trở lên dù mấy cái khác có làm tốt đến mấy.

vodanhvirus thích bài này.