anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Thời điểm này có nên mua TK VIP để làm seo không?

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi phongntu, 1 Tháng mười 2019.

Lượt xem: 840

1. phongntu

phongntu Banned

Bạn có GP nào lĩnh vực thực phẩm và Nội Thất không giới thiệu giúp mình với. Mình cũng nghĩ như bạn nhưng tìm mua GP cùng ngành nghề cũng khó.
    Bình thường mình cũng cày link FR thui bạn, nhưng tính hiệu quả chưa cao
    Mảng của mình về nội thất và thực phẩm bạn à. Nếu link diễn đàn chất lượng thì vẫn có cơ hỏi lên vì s/p cạnh tranh thấp
    Mua thì đỡ vất hơn bác. Bác có hệ thống uy tín nào giới thiệu e với chứ mấy năm trc e cũng mua nhiều hệ thống nhưng các hệ thống toàn die.Mình thấy có hệ thống 27 báo cho đặt link nhưng ở miền nam. Bác có hệ thống báo nào giới thiệu mình với?

2. dothochitrung

dothochitrung Thành viên

đúng như bạn này nói đó, nếu bán sản phẩm thì nên mua bài báo.

3. hyvongmoi

hyvongmoi Thành viên tích cực

Mình thấy dùng tài khoản VIP của 4forum giống như chơi rao 2 lưỡi vậy, mấy forum chất họ rất hạn chế bán như IDV này chẳng hạn, còn nhiều 4forum bán tài khoản VIP thì bị spam quá nhiều( mình không tiện kể ra sợ ảnh hưởng đến quyền lợi của nhiều anh em seo khác).Theo bản thân bạn không nên mua tài khoản 4forum có tiền mua link báo, chạy ad, làm site vệ tinh thì tốt hơn nhiều

4. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

để mua vip trên các diễn đàn thì bạn nên đầu tư 1 số domain để làm hệ thống link của bạn thì hiều quả và tốt hơn còn có thẻ sử dụng cho sau này và các dự án tiếp theo nữa.

5. duyenvt

duyenvt Thành viên tích cực

Cùng chung thắc mắc bởi cũng muốn đăng bài trong các diễn đàn để đa dạng domain, nhưng giờ nhiều diễn đàn cũng ngặt quá