anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Thông báo moz cập nhật ngày hôm nay 1/4/2016

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by ThuocYeu, Apr 1, 2016.

Lượt xem: 8,338

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. khogamejava

khogamejava Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    69
    Xin hỏi khi cập nhật Da xong thứ hạng website có thay đổi không nhyw các đợi cập nhật thuật toán google không

2. daicamaugiao

daicamaugiao Thành viên

Thanks Received:
    2
    Không biết hôm nay 1/4 MOZ có troll không mà sao thấy check site nào cũng tăng nhiều ghê. Không biết tháng sau có bị rớt lại không@@

3. Đoàn Nguyễn

Đoàn Nguyễn Thiết kế web Staff Member

Thanks Received:
    1,523
    Các bạn cho mình hỏi chỉ số Moz tăng như vậy thì có lên top 1 được ko? Mình đang băn khoăn về vấn đề này mà chưa có lời giải đáp.
    Cảm ơn các bạn

ShopHanhPhuc thanks this.
  4. emgathoi

emgathoi Thành viên tích cực

Thanks Received:
    70
    của em đang từ 1-1 lên 27-15 mà vẫn chả thấy top đâu, buồn quá hu hu

5. manhtuantt

manhtuantt Banned

Thanks Received:
    17
    Sao moz không cập nhật cho những site .xyz hay sao nhỉ. Có một giàn site làm đều đều đủ cả mà không cái nào tăng

6. caothanhtrung

caothanhtrung Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    130
    Sáng sớm vào thì đã thấy thay đổi theo chiều hướng tích cực rồi. Hy vọng không phải là quả lừa ngày cá tháng 4 từ Moz

7. newbee

newbee Thành viên

Thanks Received:
    24
    Thấy có một số bạn hỏi vấn đề chỉ số Moz tăng như vậy thì liệu từ khóa có tăng hay không? Mình cũng chia sẻ ít kinh nghiệm bản thân, đó là chỉ số này đánh giá site đang tốt lên hay xấu đi, chỉ số tăng đồng nghĩa với việc bạn đang chăm sóc site tốt (nội dung, backlink chất lượng, ít spam...) còn ngược thì thì phải xem xét quá trình làm việc với site mình.
    Quay trở lại vấn đề từ khóa, tất nhiên site tốt thì từ khóa sẽ có chuyển biến khả quan hơn nhưng không đồng nghĩa là nó sẽ lên top. Ý mình ở đây là liệu cái chất lượng thể hiện trong chỉ số Moz có đang đánh giá về từ khóa chính của bạn đang làm, đang quan tâm hay không, hay chỉ là đánh giá được nội dung của bạn đang tốt lên, backlink ổn định trên tổng thể cả site.
    Chúc anh em đều lên top nhé! Tâm sự cá tháng tư há há.

8. hoachattrantien

hoachattrantien Thành viên

Thanks Received:
    39
    ngày mới niềm vui mới đúng là MOZ có cập nhật chỉ số PA DA thật cái chỉ số nhìn thấy thậy đẹp khi thấy nó lên vì thấy thành quả có thêm dù không nhiều

9. Fantashy

Fantashy Thành viên tích cực

Thanks Received:
    76
    Hàng có vẻ ngon site chính tui lên 47 rồi :v

ThuocYeu thanks this.
  10. minhpham

minhpham Thành viên

Thanks Received:
    12
    Vừa mới check xong , may quá tăng khá tốt DA 36 PA 42 vinamoving.com tín hiệu rất khả quan hy vọng tăng hạng từ khóa mạnh hơn nữa
    forum.idichvuseo.com tăng DA 36 PA 41

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page