anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Thủ thuật SEO Backlink tự nhiên

Thảo luận trong 'Thủ thuật SEO' bắt đầu bởi HakaPro, 11 Tháng sáu 2013.

Lượt xem: 34,277

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. salentg

salentg Dự bị

Tớ làm cả backlink tự nhiên và Backlink ảo mà trang của tớ vẫn k thấy đâu nè

2. aloola

aloola Dự bị

bài viết dài nhưng cuối cùng vấn đề cần chốt thì lại quá sơ sài :(

3. nguoicuagio

nguoicuagio Thành viên

Backlink tự nhiên đến bây giờ mình cũng chả hiểu đó là backlink gì nữa. Theo mình nghĩ thì backlink phải là chất lượng thì mới đúng.

4. Kenshin

Kenshin Dự bị

Cảm ơn bác chủ.Em cũng đang học hỏi kinh nghiệm để SEO

5. namhaianh

namhaianh Thành viên

Khó của Nam Cường. đọc xong vừa hơi khó hiểu, nghĩ cách để làm cũng khó để làm.:(

6. kingsieuba

kingsieuba Banned

minh mới học Seo nhưng cũng tìm hiểu khá kỹ lưỡng nhưng đọc bài viết của bạn mình thấy mơ hồ quá

7. namhaianh

namhaianh Thành viên

Như hình trên bạn sẽ thấy 2 backlink chính của chúng ta sẽ nhận được các "giá trị" từ achor của các backlink khác và ngay cả khi không có anchor text (2 backlink chính) nó vẫn giữ nguyên sức mạnh của các anchor text khác (vấn đề này chúng ta phải cùng kiểm chứng!).

Hình nào bác ơi,mình đọc mãi đã khó hiểu lại thêm cái việc không thấy hình đâu làm mình càng khó hiểu,trong khi mình đang muốn tìm hiểu để xây dựng một site có backlink thật tự nhiên và an toàn, mong bác update cho anh e với.

8. anybuy

anybuy Banned

Vẫn qua chế biến sao gọi là tự nhiên được đó gọi là lừa dối :) dễ bị pernamty lắm

9. duongkcnpn

duongkcnpn Dự bị

Khó rồi từ xưa đến nay backlink + anchor text ăn vào máu còn để tự nhiên thì khó

10. c.e.o

c.e.o Dự bị

đọc bài này thấy chugn chung quá, ko nói rõ phương pháp cụ thể để xây back link

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.