anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Thuật toán 12/03: [LỪA ĐẢO]Tập trung vào nội dung chất lượng

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by lelamvan, Mar 21, 2019.

Lượt xem: 1,801

1. muaxegiatot

muaxegiatot Thành viên

Thanks Received:
    47
    Cân đối giữa nội dung và backlink làm sao cho phù hợp. Làm seo không có gì là chuẩn mực cả, mỗi ngành nghề lại có cách seo khác nhau. Thất bại đứng lên rút kinh nghiệm làm tiếp hoặc bỏ việc :D

2. Sao_Vay

Sao_Vay Thành viên

Thanks Received:
    38
    Mình mới lập 1 trang mới được hơn 1 tháng thôi bạn à, :) Mình seo về lĩnh vực thám tử tư, bạn rãnh ghé trang em tham khảo chút xem còn gì cần chỉnh sửa nữa không giúp mình với: thamtudaithien. com

3. Tranmycuu

Tranmycuu Thành viên tích cực

Thanks Received:
    78
    em đọc keyword trong mấy bài viết của bác buồn cười quá :))
    - "đàn ông mông to"
    - "bê đê sài gòn"
    - "phim *** nhật bản"
    ,...
    =))))

Sao_Vay thanks this.
  4. Sao_Vay

Sao_Vay Thành viên

Thanks Received:
    38
    =)):)):)):))Đâu có đâu bác, mấy bài đó em không seo, chỉ là nội dung câu view với viết cho có nội dung thôi, chứ mấy từ khóa đó em không có tậm trung seo, mấy key em seo là mấy key thám tử ở sài gòn với mấy tỉnh á bác. Bác kiểm tra giúp em mấy keo từ khóa chính xem có cần chỉnh sửa nữa không giúp em với, em dân mới vào nghề nên viết theo cảm hứng thôi, chứ chưa biết cách tối ưu chuẩn nữa bác à

5. nhigiadichvuvisa

nhigiadichvuvisa Thành viên

Thanks Received:
    7
    sau đợt cập nhật vừa rồi em thấy kiểu gì ấy, em có website vận chuyển hàng thái lan tự nhiên nhảy top 3 keywork phim ma thái lan 14k tìm kiếm

6. Tranmycuu

Tranmycuu Thành viên tích cực

Thanks Received:
    78
    thế thì mùa quýt lên nhé :))
    Mở rộng từ khoá thì tốt nhưng nội dung vẫn nên tập trung vào chủ đề chính, tối ưu các thẻ meta, đi lại link nội bộ, ví dụ 1 bài cho 2 link nội bộ, 1 link trỏ về bài cần seo và link còn lại là trỏ về nội dung tự nhiên, blah blah blah nói chung cứ tối ưu cho xong đi đã còn shema các kiểu nữa rồi hẵng xây dựng link ngoài, còn nếu theo hướng entity thì đi xen kẽ cả 2

Sao_Vay thanks this.
  7. vietcuongwm

vietcuongwm Dự bị

Thanks Received:
    1
    vậy là vẫn phải tập trung vào cả chất lượng nội dung content và backlink cho site thật chuẩn nhỉ các bác. e định hướng xây dựng hệ thống site vệ tinh cho nó chủ động và lâu dài

8. dovandung

dovandung Thành viên tích cực

Thanks Received:
    61
    Dính vào đúng trường hợp của bạn thì b thấy vậy thôi.
    Chứ còn mọi người thì vẫn thấy càng cập nhật thì yếu tố về conten càng đc nâng cao.
    Mình có 1 số site khoảng 2 năm nay k làm link chỉ làm conten vẫn ok nhé.

9. Sao_Vay

Sao_Vay Thành viên

Thanks Received:
    38
    Cảm ơn bác nhiều nhé! em sẽ nghiên cứu lại, tại dân mới vào nghề nên cũng không rành lắm, chúc bác thành công hơn nữa nhé!

10. thanhcars

thanhcars Thành viên

Thanks Received:
    21
    Lần cập nhật này đã kết thúc chưa, mình thấy nhiều site tưởng chết rồi giờ lại ngóc đầu dậy. Mà vì tưởng chết nên họ cũng chẳng đầu tư content gì nữa, mà vẫn lên mới tài

Tranmycuu thanks this.

Share This Page