anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Thuật toán Google Panda: Làm nội dung thời kỳ Panda

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi intelprotin4, 12 Tháng sáu 2013.

Lượt xem: 9,305

1. seocuibap

seocuibap Thành viên

bạn phải chờ cập nhật đã bạn, cái gì cũng phải có thời gian chứ

2. chungpee

chungpee Dự bị

seo em đã onpage với build link rồi mà vẫn chưa thấy top? em còn phải làm gì nữa ạ? ai giúp em với

3. sosuke

sosuke Dự bị

câu hỏi của bác này khá là hóc búa o_O

4. tanle

tanle Thành viên tích cực

Có ý kiến bảo là viết bài ra mà ko được google ưu tiên xếp kết quả bên trên các trang copy mình nghĩ là trang của bạn chưa tối ưu bằng site của bạn, còn các yếu tố khác nữa như PA, DA, rồi chỉ số PR nữa. Không thể đánh giá 1 yếu tố duy nhất được.
    Bạn nên sử dụng chức năng Google author để tích hợp vào website, sau đó post link bài viết đó lên Google Plus. Những yếu tố này sẽ là điểm cộng để bài viết của bạn lên top so với các trang copy khác.
    Làm thử nhé :D

5. gamehay

gamehay Dự bị

cứ làm nội dung có ích với người dùng là chả lo bị panda gì cả, :D

6. hang_ghep

hang_ghep Dự bị

Mình nghĩ trung thực là điều Cần thiết . Seo phải lâu năm , lâu ngày . Chăm chỉ , thường xuyên sẽ có Kết quả tốt .

7. babo

babo Dự bị

Cảm ơn bạn đã chia sẻ mình mới học seo chưa có kinh nghiệm gì cả, mong có nhiều bài tốt hơn nữa trong tương lai

8. PhuocTuong

PhuocTuong Dự bị

Theo bạn này thì cũng hay, bây giờ nếu mình tự viết bài nội dung cho riêng mình, thì làm sao đăng ký bảng quyền cho bài mình đây, nếu ai đó đi copy lại thì sao GG biết được ai đi copy bài của ai, thì lúc đó uổng thời gian cho việc nặng óc nghĩ ra bài ...có Bác nào có cao kiến hơn giải quyết giúp bài toán này đi...

9. kukhanh

kukhanh Thành viên

pác phải đi built link nữa, không chỉ có trên mạng xã hội không thôi, còn nhiều cách đi link để lên nữa như đi link diễn đàn IDVS hoặc diễn đàn có PR cao, textlink...

10. gotenk

gotenk Dự bị

mình thấy trên một số site xài host US có DMCA, nếu trang nào lấy nội dung từ site mình về thì dù có chỉnh sửa lại, cũng sẽ bị google đánh sập site, bác quan tâm thì tìm hiểu nhé :))
    hoặc dùng google authorship
    trích từ site cusc.edu.vn