anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Tiêu chuẩn backlink chất lượng

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by tdhcom, Jan 8, 2019.

Lượt xem: 4,989

1. bietkichloiho

bietkichloiho Thành viên

Thanks Received:
    5
    Mình nghĩ cứ tập trung làm nội dung thật tốt là đc thôi chứ backlink mất thời gian mà rủi ro mất backlink cũng cao

tdhcom thanks this.
  2. thanghekhoc

thanghekhoc Thành viên

Thanks Received:
    26
    Theo mình thì backlink chất lượng cần phải có lượt nhấp chuột vào còn không thì mình sẽ không đi

tdhcom thanks this.
  3. tdhcom

tdhcom Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    1,280
    vệ tinh muốn có chất lượng thì phải đầu tư kinh lắm bạn ơi
    nếu làm diễn đàn thì phải kiểm duyệt quản lý chặt. nếu không kiểm duyệt được thì dân seo bắn nát diễn đàn, chả mấy chốc lại phải đóng cửa như nhiều diễn đàn trước đây

gaokakaabsa thanks this.
  4. nguyenhaidang

nguyenhaidang Thành viên tích cực

Thanks Received:
    58
    Baclink chất lượng trước hết phải được trỏ về từ bài viết chất lượng, tiếp theo là từ website chất lượng, nếu cùng nội dung về sản phẩm hoặc dịch vụ của mình thì tốt.

tdhcom thanks this.
  5. tdhcom

Thanks Received:
    1,280
    link từ IDVS chắc chắn là chất lượng bạn nhé, site tuổi đời domain 7 năm, nội dung tốt, tương tác tốt, trải nghiệm người dùng tốt, ít spam

6. microbbs

microbbs Thành viên tích cực

Thanks Received:
    70
    Đúng rồi, m cũng nghiên cứu về backlink và thấy cùng chủ đề nó cũng chỉ là 1 phần nhỏ thôi. Backlink về từ các nguồn đa dạng khác nhau thì càng hiệu quả

tdhcom thanks this.
  7. tdhcom

Thanks Received:
    1,280
    backlink kiếm được traffic thì rất ít, thường là share trên diễn đàn hoặc mạng xã hội
    facebook thì hiện nay chỉ kiếm được traffic chứ ko được tính backlink nữa rồi

8. Tranmycuu

Tranmycuu Thành viên

Thanks Received:
    77
    link chất lượng là link đến từ website, forum hoặc địa chỉ tên miền có điểm uy tín cao và có lượt traffic thực.

tdhcom thanks this.
  9. tdhcom

Thanks Received:
    1,280
    thêm tiêu chuẩn nữa là tuổi đời domain khoảng trên 7 năm, và nhắn tin kích hoạt bằng sms
    nếu mình là BQT diễn đàn nào có liên quan đến rao vặt, sẽ yêu cầu kích hoạt bằng sms
    làm được như vậy thì ngăn soam đượcrất nhiều

10. hoangtiendan

hoangtiendan Thành viên

Thanks Received:
    18
    Bên mình giờ chủ yếu đi link profile và link trong bài viết của những trang uy tín mà từ khóa vẫn lên đều có điều đợt này GG quét gớm thật,. Có bác nào bán dịch vụ tăng độ phủ domain hay guestpost cho em xin báo giá với nhé

tdhcom thanks this.

Share This Page